Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.801.372.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.764.844.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.801.372.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.764.844.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ KIẾN TRÚC XANH
07/07/2026 17:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NTT
07/07/2026 17:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH LONG PHÁT
07/07/2026 17:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu học Thuận Lộc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc với 3 gói thầu.
07/07/2026 16:55
Trường Tiểu học Thuận Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu học Thuận Lộc.
07/07/2026 16:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đổi mới chương trình sách giáo khoa của Trường Tiểu học Thuận Lộc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc với 1 gói thầu.
12/06/2026 15:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị đồ dùng bán trú của Trường Tiểu học Thuận Lộc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Cửa Hàng Hà Thanh
27/05/2026 11:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm thiết bị dạy học và thiết bị bán trú của Trường Tiểu học Thuận Lộc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc với 1 gói thầu.
27/05/2026 11:08
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phục vụ thay sách của Trường Tiểu học Thuận Lộc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
15/08/2025 10:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Bàn ghế học sinh Trường Tiểu học Thuận Lộc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng Lâm Bảo Anh
08/08/2025 08:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Thuận Lộc đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ thay sách của Trường Tiểu học Thuận Lộc với 1 gói thầu.
09/06/2025 17:15
Trường Tiểu học Thuận Lộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị bàn ghế học sinh Trường tiểu học Thuận Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Cửa Hàng Hà Thanh
05/06/2025 09:56
Trường Tiểu học Thuận Lộc đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị bàn ghế học sinh Trường tiểu học Thuận Lộc với 1 gói thầu.
23/05/2025 17:43
Trường Tiểu học Thuận Lộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm Tivi 55 inch phục vụ dạy và học của Trường tiểu học Thuận Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng bách hóa tổng hợp Kim Hồng
09/12/2024 14:59
Trường Tiểu học Thuận Lộc đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị Tivi 55 inch phục vụ dạy và học của Trường tiểu học Thuận Lộc với 1 gói thầu.
09/12/2024 14:43
Trường Tiểu học Thuận Lộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa máy vi tính phục vụ công tác dạy học của Trường Tiểu Học Thuận Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
03/12/2024 12:01
Trường Tiểu học Thuận Lộc đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa máy vi tính phục vụ công tác dạy học của Trường Tiểu Học Thuận Lộc với 1 gói thầu.
22/11/2024 17:49
Trường Tiểu học Thuận Lộc đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2024 của Trường Tiểu học Thuận Lộc với 1 gói thầu.
05/11/2024 14:59
Trường Tiểu học Thuận Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
31/10/2024 17:51
Trường Tiểu học Thuận Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG 232
31/10/2024 17:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ KIẾN TRÚC XANH
07/07/2026 17:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NTT
07/07/2026 17:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH LONG PHÁT
07/07/2026 17:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu học Thuận Lộc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc với 3 gói thầu.
07/07/2026 16:55
Trường Tiểu học Thuận Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu học Thuận Lộc.
07/07/2026 16:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đổi mới chương trình sách giáo khoa của Trường Tiểu học Thuận Lộc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc với 1 gói thầu.
12/06/2026 15:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị đồ dùng bán trú của Trường Tiểu học Thuận Lộc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Cửa Hàng Hà Thanh
27/05/2026 11:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm thiết bị dạy học và thiết bị bán trú của Trường Tiểu học Thuận Lộc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc với 1 gói thầu.
27/05/2026 11:08
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phục vụ thay sách của Trường Tiểu học Thuận Lộc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
15/08/2025 10:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học Thuận Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Bàn ghế học sinh Trường Tiểu học Thuận Lộc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng Lâm Bảo Anh
08/08/2025 08:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Thuận Lộc là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lý trí là nền tảng cho sự chắc chắn của mọi tri thức mà ta đạt được. "
Leonhard Euler
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026