Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.387.300.802 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.274.296.964 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.387.300.802 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.274.296.964 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị điều hòa của trường tiểu học Tiền An của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh phát triển công nghệ và thương mại an phát việt nam
11/08/2026 10:27
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị điều hòa của trường tiểu học Tiền An của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN với 1 gói thầu.
10/08/2026 18:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh bán trú, bảng trượt trường Tiểu học Tiền An của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh phát triển công nghệ và thương mại an phát việt nam
15/04/2026 17:21
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh bán trú, bảng trượt trường Tiểu học Tiền An. của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN với 1 gói thầu.
15/04/2026 17:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho Trường Tiểu học Tiền An năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ VIỆT AN
03/10/2025 15:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp suất ăn bán trú cho Trường Tiểu học Tiền An năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN với 1 gói thầu.
03/10/2025 15:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tivi, máy tính trường tiểu học Tiền An của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh phát triển công nghệ và thương mại an phát việt nam
11/07/2025 14:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tivi, máy tính trường tiểu học Tiền An của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN với 1 gói thầu.
11/07/2025 14:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG
17/12/2024 10:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TUẤN ĐỨC
17/12/2024 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG
17/12/2024 10:33
TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TUẤN ĐỨC
17/12/2024 10:31
TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN PHÚ BẮC NINH
17/12/2024 10:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa cơ sở vật chất của trường Tiểu học Tiền An với 4 gói thầu.
19/11/2024 14:14
TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm trang thiết bị năm 2024 của Trường Tiểu học Tiền An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẾ GIỚI SỐ SAO VIỆT
08/08/2024 16:38
TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm trang thiết bị năm 2024 của Trường Tiểu học Tiền An với 1 gói thầu.
05/08/2024 17:45
TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm trang thiết bị lớp học Trường Tiểu học Tiền An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ NAM VIỆT
12/06/2024 11:19
TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm trang thiết bị lớp học Trường Tiểu học Tiền An với 1 gói thầu.
27/05/2024 15:45
TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm trang thiết bị lớp học Trường Tiểu học Tiền An năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
20/11/2023 17:37
TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm trang thiết bị lớp học Trường Tiểu học Tiền An năm 2023 với 1 gói thầu.
20/11/2023 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị điều hòa của trường tiểu học Tiền An của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh phát triển công nghệ và thương mại an phát việt nam
11/08/2026 10:27
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị điều hòa của trường tiểu học Tiền An của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN với 1 gói thầu.
10/08/2026 18:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh bán trú, bảng trượt trường Tiểu học Tiền An của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh phát triển công nghệ và thương mại an phát việt nam
15/04/2026 17:21
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh bán trú, bảng trượt trường Tiểu học Tiền An. của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN với 1 gói thầu.
15/04/2026 17:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho Trường Tiểu học Tiền An năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ VIỆT AN
03/10/2025 15:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp suất ăn bán trú cho Trường Tiểu học Tiền An năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN với 1 gói thầu.
03/10/2025 15:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tivi, máy tính trường tiểu học Tiền An của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh phát triển công nghệ và thương mại an phát việt nam
11/07/2025 14:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tivi, máy tính trường tiểu học Tiền An của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN với 1 gói thầu.
11/07/2025 14:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG
17/12/2024 10:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TUẤN ĐỨC
17/12/2024 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TIỀN AN là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta đặt câu hỏi bởi vì họ sợ phải nhìn thẳng. Tất cả những gì bạn cần làm là nhìn thẳng và thấy con đường, và khi bạn thấy nó, đừng chỉ ngồi nhìn nó – hãy bước đi. "
Ayn Rand
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026