Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 758.132.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 593.567.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 758.132.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 593.567.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,71%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tình Húc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa uống tại trường cho học sinh tiểu học đang học tại Trường Tiểu học Tình Húc năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
24/02/2026 10:24
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tình Húc đã đăng tải TBMT Mua sữa uống tại trường cho học sinh tiểu học đang học tại Trường Tiểu học Tình Húc năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
06/02/2026 16:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tình Húc đã đăng tải KHLCNT Mua sữa uống cho trẻ em đang học trường Tiểu học Tình Húc theo Nghị quyết số 86/2025/NQ-HĐND tỉnh Quảng Ninh, năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc với 1 gói thầu.
06/02/2026 16:20
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tình Húc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu theo chương trình đổi mới SGK GD phổ thông 2018, năm 2024_0001 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NỘI THẤT PHÁT THẮNG GLOBAL
23/10/2024 10:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tình Húc đã đăng tải kết quả gói thầu QĐ Phê duyệt KHLCNT mua sắm vật dụng trang trí điểm trường chính của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN DUY HOÀNG
21/10/2024 17:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tình Húc đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Tình Húc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc với 1 gói thầu.
21/10/2024 16:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tình Húc đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Tình Húc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc với 1 gói thầu.
11/10/2024 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Tình Húc công bố kết quả gói thầu Mua sữa uống tại trường cho học sinh tiểu học đang học tại Trường Tiểu học Tình Húc năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
24/02/2026 10:24
Trường Tiểu học Tình Húc công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu theo chương trình đổi mới SGK GD phổ thông 2018, năm 2024_0001.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NỘI THẤT PHÁT THẮNG GLOBAL
23/10/2024 10:03
Trường Tiểu học Tình Húc công bố kết quả gói thầu QĐ Phê duyệt KHLCNT mua sắm vật dụng trang trí điểm trường chính.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN DUY HOÀNG
21/10/2024 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tình Húc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa uống tại trường cho học sinh tiểu học đang học tại Trường Tiểu học Tình Húc năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
24/02/2026 10:24
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tình Húc đã đăng tải TBMT Mua sữa uống tại trường cho học sinh tiểu học đang học tại Trường Tiểu học Tình Húc năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
06/02/2026 16:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tình Húc đã đăng tải KHLCNT Mua sữa uống cho trẻ em đang học trường Tiểu học Tình Húc theo Nghị quyết số 86/2025/NQ-HĐND tỉnh Quảng Ninh, năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc với 1 gói thầu.
06/02/2026 16:20
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tình Húc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu theo chương trình đổi mới SGK GD phổ thông 2018, năm 2024_0001 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NỘI THẤT PHÁT THẮNG GLOBAL
23/10/2024 10:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tình Húc đã đăng tải kết quả gói thầu QĐ Phê duyệt KHLCNT mua sắm vật dụng trang trí điểm trường chính của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN DUY HOÀNG
21/10/2024 17:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tình Húc đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Tình Húc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc với 1 gói thầu.
21/10/2024 16:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tình Húc đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Tình Húc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc với 1 gói thầu.
11/10/2024 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tình Húc là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Với con người cũng giống như với cây cối. Anh ta càng nỗ lực vươn lên ánh sáng và tầm cao, gốc rễ của anh ta càng len lỏi mạnh mẽ xuống mặt đất, xuống phía dưới, xuống bóng tối và vực sâu – xuống cái ác. "
Friedrich Nietzsche
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh