Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.096.577.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.576.575.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.096.577.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.576.575.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,80%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị và lắp đặt phòng Lad Ngoại Ngữ của Trường Tiểu Học Tịnh Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TM PHÚC NGUYÊN VIỆT
31/07/2026 10:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm thiết bị và lắp đặt phòng Lad Ngoại Ngữ của Trường Tiểu Học Tịnh Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong với 1 gói thầu.
31/07/2026 10:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm máy lọc nước RO Trường Tiểu học Tịnh Phong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
26/06/2025 20:20
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LỰC HUY
26/06/2025 20:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lọc nước RO Trường Tiểu học Tịnh Phong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong với 2 gói thầu.
26/06/2025 20:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
24/06/2025 10:05
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát sửa chữa, bảo dưỡng tài sản công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH KHANG
24/06/2025 10:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng tài sản công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Xây Lắp Thiên Kiều
24/06/2025 10:00
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong với 3 gói thầu.
24/06/2025 09:57
Trường Tiểu học Tịnh Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học Tịnh Phong (phân hiệu trung tâm); hạng mục: Sửa 08 phòng học, sửa cổng trường, nền lát gạch, sửa nhà vệ sinh.
24/06/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Tịnh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm máy lọc nước RO Trường Tiểu học Tịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
26/06/2025 20:20
Trường Tiểu học Tịnh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LỰC HUY
26/06/2025 20:14
Trường Tiểu học Tịnh Phong đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lọc nước RO Trường Tiểu học Tịnh Phong với 2 gói thầu.
26/06/2025 20:07
Trường Tiểu học Tịnh Phong công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
24/06/2025 10:05
Trường Tiểu học Tịnh Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát sửa chữa, bảo dưỡng tài sản công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH KHANG
24/06/2025 10:03
Trường Tiểu học Tịnh Phong công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng tài sản công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Xây Lắp Thiên Kiều
24/06/2025 10:00
Trường Tiểu học Tịnh Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình với 3 gói thầu.
24/06/2025 09:57
Trường Tiểu học Tịnh Phong đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lọc nước RO Trường Tiểu học Tịnh Phong với 2 gói thầu.
19/06/2025 10:51
Trường Tiểu học Tịnh Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra TKBVTC-DT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng và thương mại Bảo Đạt
16/05/2025 09:07
Trường Tiểu học Tịnh Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT TÍN
06/05/2025 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị và lắp đặt phòng Lad Ngoại Ngữ của Trường Tiểu Học Tịnh Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TM PHÚC NGUYÊN VIỆT
31/07/2026 10:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm thiết bị và lắp đặt phòng Lad Ngoại Ngữ của Trường Tiểu Học Tịnh Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong với 1 gói thầu.
31/07/2026 10:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm máy lọc nước RO Trường Tiểu học Tịnh Phong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
26/06/2025 20:20
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LỰC HUY
26/06/2025 20:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lọc nước RO Trường Tiểu học Tịnh Phong của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong với 2 gói thầu.
26/06/2025 20:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
24/06/2025 10:05
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát sửa chữa, bảo dưỡng tài sản công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH KHANG
24/06/2025 10:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng tài sản công của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Xây Lắp Thiên Kiều
24/06/2025 10:00
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tịnh Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong với 3 gói thầu.
24/06/2025 09:57
Trường Tiểu học Tịnh Phong đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học Tịnh Phong (phân hiệu trung tâm); hạng mục: Sửa 08 phòng học, sửa cổng trường, nền lát gạch, sửa nhà vệ sinh.
24/06/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tịnh Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thế giới mà bạn đang sống không được quyết định chủ yếu bằng những điều kiện và hoàn cảnh bên ngoài. Nó được quyết định bởi những suy nghĩ chiếm lĩnh tâm trí bạn theo thói quen. "
Norman Vincent Peale
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026