Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.554.830.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.515.628.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.554.830.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.515.628.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh trường Tiểu học Tô Hiệu năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN Á CHÂU
05/09/2026 10:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tô Hiệu năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM VÀ CHẾ BIẾN SUẤT ĂN CƯỜNG THỊNH
05/09/2026 10:19
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh trường Tiểu học Tô Hiệu năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu với 1 gói thầu.
01/09/2026 13:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tô Hiệu năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:28
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm cơ sở vật chất phục vụ công tác chuyên môn trường Tiểu học Tô Hiệu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỈNH LONG VIỆT NAM
09/04/2026 09:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất phục vụ công tác chuyên môn trường Tiểu học Tô Hiệu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu với 1 gói thầu.
01/04/2026 14:20
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và học tập cho Trường Tiểu học Tô Hiệu, phường Hải Dương, thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng kinh doanh và dịch vụ Ngọc Lâm
24/12/2025 15:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và học tập cho Trường Tiểu học Tô Hiệu, phường Hải Dương, thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu với 1 gói thầu.
16/12/2025 09:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: "Mua sắm trang thiết bị cho Trường Tiểu học Tô Hiệu" của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỈNH LONG VIỆT NAM
08/10/2025 14:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho trường Tiểu học Tô HIệu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu với 1 gói thầu.
08/10/2025 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Tô Hiệu công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI HƯNG
21/07/2025 09:35
Trường Tiểu học Tô Hiệu công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 08:21
Trường Tiểu học Tô Hiệu đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 09:48
Trường Tiểu học Tô Hiệu đăng tải KHLCNT Cải tạo dãy nhà A và B, nâng cấp sân, hệ thống thoát nước, khu nhà bếp, khu vệ sinh trường Tiểu học Tô Hiệu với 5 gói thầu.
24/06/2025 09:28
Trường Tiểu học Tô Hiệu công bố kết quả gói thầu Triển khai dạy học tiếng Anh với giáo viên nước ngoài của Trường Tiểu học Tô Hiệu năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOPE.EDU
23/01/2025 17:19
Trường Tiểu học Tô Hiệu công bố KQMT gói thầu Triển khai dạy học tiếng Anh với giáo viên nước ngoài của Trường Tiểu học Tô Hiệu năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
18/01/2025 10:17
Trường Tiểu học Tô Hiệu đăng tải TBMT Triển khai dạy học tiếng Anh với giáo viên nước ngoài của Trường Tiểu học Tô Hiệu năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/01/2025 17:21
Trường Tiểu học Tô Hiệu đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình dạy học tiếng Anh với giáo viên nước ngoài theo hình thức xã hội hóa của Trường Tiểu học Tô Hiệu, năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
10/01/2025 15:37
Trường Tiểu học Tô Hiệu công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu, đăng tải hồ sơ mời thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MMC
19/02/2024 09:41
Trường Tiểu học Tô Hiệu công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MMC
19/02/2024 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh trường Tiểu học Tô Hiệu năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN Á CHÂU
05/09/2026 10:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tô Hiệu năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM VÀ CHẾ BIẾN SUẤT ĂN CƯỜNG THỊNH
05/09/2026 10:19
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh trường Tiểu học Tô Hiệu năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu với 1 gói thầu.
01/09/2026 13:03
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tô Hiệu năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:28
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm cơ sở vật chất phục vụ công tác chuyên môn trường Tiểu học Tô Hiệu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỈNH LONG VIỆT NAM
09/04/2026 09:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất phục vụ công tác chuyên môn trường Tiểu học Tô Hiệu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu với 1 gói thầu.
01/04/2026 14:20
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và học tập cho Trường Tiểu học Tô Hiệu, phường Hải Dương, thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng kinh doanh và dịch vụ Ngọc Lâm
24/12/2025 15:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và học tập cho Trường Tiểu học Tô Hiệu, phường Hải Dương, thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu với 1 gói thầu.
16/12/2025 09:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: "Mua sắm trang thiết bị cho Trường Tiểu học Tô Hiệu" của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỈNH LONG VIỆT NAM
08/10/2025 14:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tô Hiệu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho trường Tiểu học Tô HIệu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu với 1 gói thầu.
08/10/2025 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tô Hiệu là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc giống như những lâu đài trong chuyện cổ tích với cổng được rồng canh gác: chúng ta phải chiến đấu để chinh phục nó. "
Alexandre Dumas
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026