Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.536.201.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.351.722.061 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.536.201.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.351.722.061 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,93%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NP
06/09/2024 16:34
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế inox trang bị cho nhà ăn của Trường Tiểu học Trần Danh Lâm của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ THỰC PHẨM SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THIẾT KẾ NHÂN NGHĨA
26/08/2024 09:13
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế inox trang bị cho nhà ăn của Trường Tiểu học Trần Danh Lâm của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm với 1 gói thầu.
22/08/2024 15:00
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2024 15:19
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYỄN PHÁT
07/08/2024 15:14
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH TIẾN
07/08/2024 15:11
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu vệ sinh giáo viên Trường Tiểu học Trần Danh Lâm của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm với 3 gói thầu.
07/08/2024 15:08
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT PHÁP
07/08/2024 14:59
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế dự toán của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MK
07/08/2024 14:56
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình Sửa chữa khu vệ sinh giáo viên Trường Tiểu học Trần Danh Lâm của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm với 2 gói thầu.
07/08/2024 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NP
06/09/2024 16:34
Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm công bố KQMT gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
26/08/2024 12:13
Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế inox trang bị cho nhà ăn của Trường Tiểu học Trần Danh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ THỰC PHẨM SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THIẾT KẾ NHÂN NGHĨA
26/08/2024 09:13
Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế inox trang bị cho nhà ăn của Trường Tiểu học Trần Danh Lâm với 1 gói thầu.
22/08/2024 15:00
Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đăng tải TBMT Gói thầu Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2024 15:19
Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYỄN PHÁT
07/08/2024 15:14
Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH TIẾN
07/08/2024 15:11
Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu vệ sinh giáo viên Trường Tiểu học Trần Danh Lâm với 3 gói thầu.
07/08/2024 15:08
Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT PHÁP
07/08/2024 14:59
Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MK
07/08/2024 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NP
06/09/2024 16:34
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế inox trang bị cho nhà ăn của Trường Tiểu học Trần Danh Lâm của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ THỰC PHẨM SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THIẾT KẾ NHÂN NGHĨA
26/08/2024 09:13
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế inox trang bị cho nhà ăn của Trường Tiểu học Trần Danh Lâm của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm với 1 gói thầu.
22/08/2024 15:00
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2024 15:19
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYỄN PHÁT
07/08/2024 15:14
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH TIẾN
07/08/2024 15:11
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu vệ sinh giáo viên Trường Tiểu học Trần Danh Lâm của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm với 3 gói thầu.
07/08/2024 15:08
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT PHÁP
07/08/2024 14:59
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế dự toán của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MK
07/08/2024 14:56
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình Sửa chữa khu vệ sinh giáo viên Trường Tiểu học Trần Danh Lâm của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm với 2 gói thầu.
07/08/2024 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trần Danh Lâm là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ thời gian mới chứng tỏ người chính trực; nhưng chỉ cần một ngày để biết được ai là kẻ xấu. "
Sophocles
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh