Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.209.181.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.209.181.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.209.181.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.209.181.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Trần phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG LÂM THÀNH
13/08/2026 11:10
Bên mời thầu Trường tiểu học Trần phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng An Hòa Phát
13/08/2026 11:07
Bên mời thầu Trường tiểu học Trần phú đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 08 phòng, Trường tiểu học Trần Phú của chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú với 2 gói thầu.
13/08/2026 08:56
Trường tiểu học Trần phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 08 phòng, Trường Tiểu họcTrần Phú..
12/08/2026 15:15
Bên mời thầu Trường tiểu học Trần phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC-Dự toán của chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÂN TIÊN
22/07/2026 12:24
Bên mời thầu Trường tiểu học Trần phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Phúc Hưng
22/07/2026 12:21
Bên mời thầu Trường tiểu học Trần phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế SAC
22/07/2026 12:15
Bên mời thầu Trường tiểu học Trần phú đã đăng tải KHLCNT Dự toán và KH lụa chọn nhà thầu GĐ chuẩn bị đầu tư Trường Tiểu học Trần Phú; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 08 phòng của chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú với 3 gói thầu.
22/07/2026 12:00
Bên mời thầu Trường tiểu học Trần phú đã đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Trường tiểu học Trần Phú; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 08 phòng của chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú với 1 gói thầu.
20/07/2026 10:32
Bên mời thầu Trường tiểu học Trần phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính để bàn của chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ETC VIỆT NAM
15/06/2026 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Trần phú là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tất cả tiền bạc trên thế giới đều vô dụng đối với người tiêu tiền cũng nhanh như kiếm tiền, hay đối với đất nước của anh ta. Tất cả những gì anh ta để lại là các hóa đơn, và tiếng xấu của một kẻ ngu xuẩn. "
Rudyard Kipling
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026