Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.670.323.680 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.651.110.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.670.323.680 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.651.110.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hoà trường Tiểu học Trần Văn Ơn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN với 1 gói thầu.
03/09/2026 16:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ suất ăn (tổ chức quy trình nấu ăn theo suất ăn) từ tháng 9/2026 đến tháng 5/2027 tại trường Tiểu học Trần Văn Ơn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN với 1 gói thầu.
03/09/2026 09:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm điều hoà trường Tiểu học Trần Văn Ơn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT HÀN
03/04/2026 15:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hoà trường Tiểu học Trần Văn Ơn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN với 1 gói thầu.
03/04/2026 14:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảng viết chống loá; khung bảng; ghế SG704B trường Tiểu học Trần Văn Ơn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH PHÚC
03/04/2026 14:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ ITA
03/04/2026 11:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ
03/04/2026 11:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Phúc Gia Khang Group
03/04/2026 11:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng viết chống loá; khung bảng; ghế SG704B trường Tiểu học Trần Văn Ơn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN với 1 gói thầu.
02/04/2026 16:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH
20/03/2026 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu trường Tiểu học Trần Văn Ơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT HÀN
02/06/2025 15:16
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu trường Tiểu học Trần Văn Ơn với 1 nhà thầu tham gia.
24/05/2025 10:53
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu trường Tiểu học Trần Văn Ơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 20:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu trường Tiểu học Trần Văn Ơn với 2 gói thầu.
19/05/2025 19:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
24/04/2025 02:24
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
24/04/2025 02:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH
24/04/2025 02:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
24/04/2025 02:16
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGŨ PHÚC
12/12/2024 21:06
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hoà trường Tiểu học Trần Văn Ơn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN với 1 gói thầu.
03/09/2026 16:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ suất ăn (tổ chức quy trình nấu ăn theo suất ăn) từ tháng 9/2026 đến tháng 5/2027 tại trường Tiểu học Trần Văn Ơn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN với 1 gói thầu.
03/09/2026 09:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm điều hoà trường Tiểu học Trần Văn Ơn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT HÀN
03/04/2026 15:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hoà trường Tiểu học Trần Văn Ơn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN với 1 gói thầu.
03/04/2026 14:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảng viết chống loá; khung bảng; ghế SG704B trường Tiểu học Trần Văn Ơn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH PHÚC
03/04/2026 14:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ ITA
03/04/2026 11:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ
03/04/2026 11:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Phúc Gia Khang Group
03/04/2026 11:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng viết chống loá; khung bảng; ghế SG704B trường Tiểu học Trần Văn Ơn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN với 1 gói thầu.
02/04/2026 16:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH
20/03/2026 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN VĂN ƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có khi nhẫn để bình an Có khi nhẫn để thênh thang cõi lòng. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh