Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.101.856.766 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.025.013.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.101.856.766 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.025.013.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,97%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu liên kết giảng dạy chương trình giáo dục STEAM 4.0 năm học 2025-2026 tại trường Tiểu học Trí Yên của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ CÔNG NGHỆ EDUX
13/02/2026 16:52
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu liên kết giảng dạy chương trình giáo dục STEAM 4.0 năm học 2025-2026 tại trường Tiểu học Trí Yên của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên với 1 gói thầu.
07/02/2026 11:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất dịch vụ bảo vệ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH TRUNG TÍN
29/01/2026 16:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại trường Tiểu học Trí Yên năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên với 1 gói thầu.
28/01/2026 08:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải kết quả gói thầu kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Chương trình học tập trải nghiệm ngoại khoá Trường Tiểu học Trí Yên năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH QUỐC TẾ TRE VIỆT
24/12/2025 10:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Chương trình học tập trải nghiệm ngoại khoá Trường Tiểu học Trí Yên năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên với 1 gói thầu.
16/12/2025 10:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG GIAO THÔNG HƯNG THỊNH
14/09/2024 15:49
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ văn phòng, thiết bị điện tử và tài sản phục vụ chuyên môn của Trường Tiểu học Trí Yên của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Thương Mại Thiết Bị Và Công Nghệ Xuân An
16/07/2024 19:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/07/2024 18:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn đầu tư sửa chữa công trình: Cải tạo sửa chữa trường tiểu học Trí Yên của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên với 4 gói thầu.
09/07/2024 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Trí Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ văn phòng, thiết bị điện tử và tài sản phục vụ chuyên môn của Trường Tiểu học Trí Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Thương Mại Thiết Bị Và Công Nghệ Xuân An
16/07/2024 19:41
Trường Tiểu học Trí Yên đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn đầu tư sửa chữa công trình: Cải tạo sửa chữa trường tiểu học Trí Yên với 4 gói thầu.
09/07/2024 15:36
Trường Tiểu học Trí Yên công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ văn phòng, thiết bị điện tử và tài sản phục vụ chuyên môn của Trường Tiểu học Trí Yên với 3 nhà thầu tham gia.
14/05/2024 16:00
Trường Tiểu học Trí Yên đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ văn phòng, thiết bị điện tử và tài sản phục vụ chuyên môn của Trường Tiểu học Trí Yên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2024 16:38
Trường Tiểu học Trí Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ văn phòng, thiết bị điện tử và tài sản phục vụ chuyên môn của Trường Tiểu học Trí Yên với 1 gói thầu.
07/05/2024 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu liên kết giảng dạy chương trình giáo dục STEAM 4.0 năm học 2025-2026 tại trường Tiểu học Trí Yên của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ CÔNG NGHỆ EDUX
13/02/2026 16:52
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu liên kết giảng dạy chương trình giáo dục STEAM 4.0 năm học 2025-2026 tại trường Tiểu học Trí Yên của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên với 1 gói thầu.
07/02/2026 11:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất dịch vụ bảo vệ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH TRUNG TÍN
29/01/2026 16:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại trường Tiểu học Trí Yên năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên với 1 gói thầu.
28/01/2026 08:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải kết quả gói thầu kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Chương trình học tập trải nghiệm ngoại khoá Trường Tiểu học Trí Yên năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH QUỐC TẾ TRE VIỆT
24/12/2025 10:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Chương trình học tập trải nghiệm ngoại khoá Trường Tiểu học Trí Yên năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên với 1 gói thầu.
16/12/2025 10:32
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG GIAO THÔNG HƯNG THỊNH
14/09/2024 15:49
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ văn phòng, thiết bị điện tử và tài sản phục vụ chuyên môn của Trường Tiểu học Trí Yên của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Thương Mại Thiết Bị Và Công Nghệ Xuân An
16/07/2024 19:41
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/07/2024 18:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trí Yên đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn đầu tư sửa chữa công trình: Cải tạo sửa chữa trường tiểu học Trí Yên của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên với 4 gói thầu.
09/07/2024 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Trí Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bởi nó tin chắc vào vẻ đẹp của mình, hoa hồng đòi hỏi chúng ta ghê gớm. "
Alain Meilland
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026