Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.911.040.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.757.301.151 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.911.040.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.757.301.151 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán: Cung cấp suất ăn bán trú phục vụ học sinh năm học 2024 – 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN với 3 gói thầu.
15/10/2024 10:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KHOA HỌC CÔNG NGHỆ ICHI SKILL
11/10/2024 17:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 13:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải KHLCNT Tổ chức dạy Kỹ năng sống và giáo dục STEM cho học sinh tại Trường Tiểu học Trung An của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN với 4 gói thầu.
25/09/2024 11:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức thực hiện hoạt động giáo dục dạy ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh cấp tiểu học tại Trường Tiểu học Trung An Năm học 2024-2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRÂM NGUYỄN HOÀNG
11/09/2024 15:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tổ chức giáo dục STEM của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KHOA HỌC CÔNG NGHỆ ICHI SKILL
10/09/2024 10:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải TBMT Tổ chức thực hiện hoạt động giáo dục dạy ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh cấp tiểu học tại Trường Tiểu học Trung An Năm học 2024-2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/08/2024 23:43
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QHD
22/08/2024 17:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM SÔNG LAM
22/08/2024 17:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tổ chức giáo dục STEM của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2024 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán: Cung cấp suất ăn bán trú phục vụ học sinh năm học 2024 – 2025 với 3 gói thầu.
15/10/2024 10:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đăng tải KHLCNT Tổ chức dạy Kỹ năng sống và giáo dục STEM cho học sinh tại Trường Tiểu học Trung An với 4 gói thầu.
25/09/2024 11:23
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QHD
22/08/2024 17:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM SÔNG LAM
22/08/2024 17:00
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đăng tải KHLCNT Tổ chức thực hiện hoạt động giáo dục dạy ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh cấp tiểu học tại Trường Tiểu học Trung An Năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
21/08/2024 15:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đăng tải KHLCNT Tổ chức thực hiện hoạt động giáo dục dạy ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh cấp tiểu học tại Trường Tiểu học Trung An Năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
20/08/2024 12:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
19/08/2024 09:39
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
19/08/2024 09:38
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đăng tải KHLCNT Tổ chức dạy Kỹ năng sống và giáo dục STEM cho học sinh tại Trường Tiểu học Trung An với 4 gói thầu.
19/08/2024 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán: Cung cấp suất ăn bán trú phục vụ học sinh năm học 2024 – 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN với 3 gói thầu.
15/10/2024 10:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KHOA HỌC CÔNG NGHỆ ICHI SKILL
11/10/2024 17:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 13:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải KHLCNT Tổ chức dạy Kỹ năng sống và giáo dục STEM cho học sinh tại Trường Tiểu học Trung An của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN với 4 gói thầu.
25/09/2024 11:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức thực hiện hoạt động giáo dục dạy ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh cấp tiểu học tại Trường Tiểu học Trung An Năm học 2024-2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRÂM NGUYỄN HOÀNG
11/09/2024 15:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tổ chức giáo dục STEM của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KHOA HỌC CÔNG NGHỆ ICHI SKILL
10/09/2024 10:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải TBMT Tổ chức thực hiện hoạt động giáo dục dạy ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh cấp tiểu học tại Trường Tiểu học Trung An Năm học 2024-2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/08/2024 23:43
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QHD
22/08/2024 17:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM SÔNG LAM
22/08/2024 17:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tổ chức giáo dục STEM của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2024 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người hạnh phúc nhất và thành công nhất khi cống hiến vì một mục đích nằm ngoài sự thỏa mãn ích kỷ cá nhân. "
Benjamin Spock
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026