Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.011.539.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.968.681.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.011.539.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.968.681.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH QUÂN
16/07/2026 10:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Tư vấn Quản lý dự án xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HQT
16/07/2026 10:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
16/07/2026 10:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu giai đoạn thi công công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa Trường tiểu học Trung Hòa xã Yên Mỹ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa với 4 gói thầu.
14/07/2026 16:56
Trường Tiểu học Trung Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng, sửa chữa Trường tiểu học Trung Hòa xã Yên Mỹ.
14/07/2026 16:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng Trường tiểu học Trung Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh Doanh Trung tâm máy văn phòng Hoàng Quân 668
26/11/2025 06:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng Trường tiểu học Trung Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa với 1 gói thầu.
26/11/2025 06:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phòng tin học, màn hình tương tác trường TH Trung Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM HLC HƯNG YÊN
25/11/2025 15:40
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng ngoại ngữ trường tiểu học Trung Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Văn Khởi
21/11/2025 11:06
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm máy vi tính phòng tin học, màn hình tương tác trường TH Trung Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/10/2025 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Trung Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính phòng tin học, màn hình tương tác trường TH Trung Hòa với 3 gói thầu.
04/06/2025 20:37
Trường Tiểu học Trung Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng ngoại ngữ trường tiểu học Trung Hòa với 3 gói thầu.
24/05/2025 14:30
Trường Tiểu học Trung Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GT24
02/12/2024 13:59
Trường Tiểu học Trung Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NTD
02/12/2024 13:58
Trường Tiểu học Trung Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: “Mua sắm trang thiết bị tăng cường cơ sở vật chất, thiết bị dạy học trường Tiểu học Trung Hòa” với 3 gói thầu.
02/12/2024 13:56
Trường Tiểu học Trung Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tủ hồ sơ, ghế đôn khung chân inox.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trà
29/11/2024 16:18
Trường Tiểu học Trung Hòa đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị dạy học Trường Tiểu học Trung Hoà năm 2024 với 1 gói thầu.
29/11/2024 16:15
Trường Tiểu học Trung Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị dạy và học Trường Tiểu học Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Vũ Trung Kiên
02/10/2024 15:56
Trường Tiểu học Trung Hòa công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị dạy và học Trường Tiểu học Trung Hòa với 1 nhà thầu tham gia.
28/09/2024 08:14
Trường Tiểu học Trung Hòa đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị dạy và học Trường Tiểu học Trung Hòa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 14:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH QUÂN
16/07/2026 10:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Tư vấn Quản lý dự án xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HQT
16/07/2026 10:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
16/07/2026 10:09
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu giai đoạn thi công công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa Trường tiểu học Trung Hòa xã Yên Mỹ của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa với 4 gói thầu.
14/07/2026 16:56
Trường Tiểu học Trung Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng, sửa chữa Trường tiểu học Trung Hòa xã Yên Mỹ.
14/07/2026 16:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng Trường tiểu học Trung Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh Doanh Trung tâm máy văn phòng Hoàng Quân 668
26/11/2025 06:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng Trường tiểu học Trung Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa với 1 gói thầu.
26/11/2025 06:14
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phòng tin học, màn hình tương tác trường TH Trung Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM HLC HƯNG YÊN
25/11/2025 15:40
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng ngoại ngữ trường tiểu học Trung Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Văn Khởi
21/11/2025 11:06
Bên mời thầu Trường Tiểu học Trung Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm máy vi tính phòng tin học, màn hình tương tác trường TH Trung Hòa của chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/10/2025 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Trung Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chia tay không phải là không yêu, nguyên nhân chủ yếu nhất không phải là vì muốn đối phương tốt hơn mà là làm cho bản thân mình dễ chịu hơn. "
Thiên Lam
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026