Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.189.361.114 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.187.800.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.189.361.114 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.187.800.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VĂN NAM
25/12/2025 16:17
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho Trường tiểu học Trường Thịnh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH với 1 gói thầu.
25/12/2025 15:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Trường Thịnh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ECO FOOD VIỆT
08/09/2025 11:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Trường Thịnh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH với 1 gói thầu.
06/09/2025 23:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Trường Thịnh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH với 1 gói thầu.
06/09/2025 21:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt ti vi phục vụ công tác giảng dạy năm học 2024-2025 tại Trường TH Trường Thi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại điện tử Tiến Đức
19/09/2024 10:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt ti vi phục vụ công tác giảng dạy năm học 2024-2025 tại Trường TH Trường Thi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH với 1 gói thầu.
19/09/2024 10:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt ti vi phục vụ công tác giảng dạy năm học 2024-2025 tại Trường TH Trường Thi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH với 1 gói thầu.
14/09/2024 15:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt ti vi phục vụ công tác giảng dạy năm học 2024-2025 tại Trường TH Trường Thi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH với 1 gói thầu.
14/09/2024 14:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Gói thầu mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường Tiểu học Trường Thi năm 2019 .
20/12/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt ti vi phục vụ công tác giảng dạy năm học 2024-2025 tại Trường TH Trường Thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại điện tử Tiến Đức
19/09/2024 10:58
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt ti vi phục vụ công tác giảng dạy năm học 2024-2025 tại Trường TH Trường Thi với 1 gói thầu.
19/09/2024 10:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt ti vi phục vụ công tác giảng dạy năm học 2024-2025 tại Trường TH Trường Thi với 1 gói thầu.
14/09/2024 15:12
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt ti vi phục vụ công tác giảng dạy năm học 2024-2025 tại Trường TH Trường Thi với 1 gói thầu.
14/09/2024 14:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp + hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỹ Thuật Thương Mại Xây Dựng Hiệp Hưng
18/09/2019 21:38
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp + hạng mục chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/08/2019 11:06
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường tiểu học Trường Thịnh huyện Ứng Hòa thành phố Hà Nội với 3 gói thầu.
28/08/2019 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VĂN NAM
25/12/2025 16:17
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho Trường tiểu học Trường Thịnh của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH với 1 gói thầu.
25/12/2025 15:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Trường Thịnh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ECO FOOD VIỆT
08/09/2025 11:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Trường Thịnh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH với 1 gói thầu.
06/09/2025 23:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Trường Thịnh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH với 1 gói thầu.
06/09/2025 21:01
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt ti vi phục vụ công tác giảng dạy năm học 2024-2025 tại Trường TH Trường Thi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại điện tử Tiến Đức
19/09/2024 10:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt ti vi phục vụ công tác giảng dạy năm học 2024-2025 tại Trường TH Trường Thi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH với 1 gói thầu.
19/09/2024 10:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt ti vi phục vụ công tác giảng dạy năm học 2024-2025 tại Trường TH Trường Thi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH với 1 gói thầu.
14/09/2024 15:12
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt ti vi phục vụ công tác giảng dạy năm học 2024-2025 tại Trường TH Trường Thi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH với 1 gói thầu.
14/09/2024 14:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Gói thầu mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường Tiểu học Trường Thi năm 2019 .
20/12/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯỜNG THỊNH là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Từng nghe có câu nói như thế này: trên thế giới này thừa thãi nhất là cái gì? Áo bông mùa hè, quạt mát mùa đông và cả sự níu kéo của anh khi tim em đã nguội lạnh. Đó cũng chính là lý lẽ này, khi đó không biết trân trọng, chính anh là người buông tay ra, có lý lẽ nào con gái cứ phải đứng nguyên tại chỗ chờ đợi anh quay đầu lại? Bởi vậy, các chị em, cuộc sống phải nhìn về phía trước, mãi mãi không được quay đầu lại, cũng đừng vì đối phương buông tay mà tự dằn vặt bản thân, người đàn ông tiếp theo sẽ tốt hơn! "
An Tư Nguyên
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh