Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 15,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 69,23%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.697.447.444 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.649.057.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 15,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 69,23%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.697.447.444 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.649.057.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TMDV QUỐC DŨNG
27/08/2026 16:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Từ Đức năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:43
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế 1 chỗ (250 bộ) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TOÀN HUY
30/06/2026 17:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Trường Tiểu học Từ Đức - Hạng mục: Thay thiết bị các phòng vệ sinh 2 cơ sở của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VI PHƯƠNG
29/06/2026 09:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn ghế 1 chỗ (250 bộ) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC với 1 gói thầu.
23/06/2026 10:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Tiểu học Từ Đức - Hạng mục “Thay thiết bị các phòng vệ sinh 2 cơ sở của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC với 1 gói thầu.
19/06/2026 13:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế học sinh 1 chỗ năm 2025 Trường Tiểu học Từ Đức của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Phúc Gia
11/12/2025 17:05
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn ghế học sinh 1 chỗ năm 2025 Trường Tiểu học Từ Đức của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC với 1 gói thầu.
10/12/2025 15:20
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Từ Đức của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TMDV QUỐC DŨNG
25/08/2025 17:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Từ Đức năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC với 1 gói thầu.
25/08/2025 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
19/11/2024 08:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
19/11/2024 08:16
TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức triển khai các môn học cho học sinh tại Trường Tiểu học Từ Đức năm học 2024-2025 với 7 gói thầu.
19/11/2024 08:12
TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào tạo chương trình bổ trợ phần mềm Toán - Khoa học tại Trường tiểu học Từ Đức năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
30/10/2024 17:05
TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào tạo chương trình tiếng Anh với giáo viên bản ngữ tại Trường tiểu học Từ Đức năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
30/10/2024 16:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng (01 tivi 49 inch, 03 máy vi tính xách tay, 02 máy vi tính để bàn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BẢO CHI LÂM
20/09/2024 15:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng (o1 tivi 49 inch, 03 máy vi tính xách tay, o2 máy vi tính để bàn) với 1 gói thầu.
20/09/2024 14:58
TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Từ Đức năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TMDV QUỐC DŨNG
06/09/2024 19:36
TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Từ Đức năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
21/08/2024 09:06
TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Từ Đức năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2024 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TMDV QUỐC DŨNG
27/08/2026 16:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Từ Đức năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:43
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế 1 chỗ (250 bộ) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TOÀN HUY
30/06/2026 17:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Trường Tiểu học Từ Đức - Hạng mục: Thay thiết bị các phòng vệ sinh 2 cơ sở của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VI PHƯƠNG
29/06/2026 09:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn ghế 1 chỗ (250 bộ) của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC với 1 gói thầu.
23/06/2026 10:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Tiểu học Từ Đức - Hạng mục “Thay thiết bị các phòng vệ sinh 2 cơ sở của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC với 1 gói thầu.
19/06/2026 13:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế học sinh 1 chỗ năm 2025 Trường Tiểu học Từ Đức của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Phúc Gia
11/12/2025 17:05
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn ghế học sinh 1 chỗ năm 2025 Trường Tiểu học Từ Đức của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC với 1 gói thầu.
10/12/2025 15:20
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Từ Đức của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TMDV QUỐC DŨNG
25/08/2025 17:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Từ Đức năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC với 1 gói thầu.
25/08/2025 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TỪ ĐỨC là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"and I mean to keep on doing so until the endIf the end brings me out all right what is said against me will not amount to anything.If the end brings me out all wrong ten angels swearing I was right would make no difference.Tôi làm hết mức trong khả năng của mình. Hết sức lực của tôiVà tôi nhất định làm việc đó đến cùngNếu kết quả chứng minh là tôi đúngNhững lời nói chống lại tôi sẽ không có nghĩa lý gìNếu kết quả chứng minh là tôi saiMười thiên thần có thề rằng tôi đúng thì cũng chẳng có gì khác. "
Abraham Lincoln
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh