Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.905.816.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.905.816.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.905.816.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.905.816.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TÂM THÀNH
08/07/2026 11:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân trường, mái tôn nhà B trường Tiểu học Tử Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc với 1 gói thầu.
08/07/2026 11:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt trang thiết bị cho Trường Tiểu học Tử Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ HOÀNG NGÂN
11/05/2026 21:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt trang thiết bị cho Trường Tiểu học Tử Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc với 1 gói thầu.
11/05/2026 21:31
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Tử Lạc năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Trường Phát TH
11/09/2025 09:46
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Tử Lạc năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc với 1 gói thầu.
10/09/2025 16:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu GT01: Mua suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tử Lạc học kỳ II năm học 2024 – 2025 (Từ tháng 3/2025 đến tháng 5/2025) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bông sen vàng KM
15/03/2025 10:11
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tử Lạc học kỳ II năm học 2024 – 2025 (Từ tháng 3/2025 đến tháng 5/2025) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc với 1 gói thầu.
15/03/2025 10:05
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân khấu ngoài trời, trám vá nền sân trường Tiểu học Tử Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Ngọc Bảo HA
13/03/2025 13:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân khấu ngoài trời, trám vá nền sân trường Tiểu học Tử Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc với 1 gói thầu.
13/03/2025 13:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Tử Lạc công bố kết quả gói thầu GT01: Mua suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tử Lạc học kỳ II năm học 2024 – 2025 (Từ tháng 3/2025 đến tháng 5/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bông sen vàng KM
15/03/2025 10:11
Trường Tiểu học Tử Lạc đăng tải KHLCNT Mua suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tử Lạc học kỳ II năm học 2024 – 2025 (Từ tháng 3/2025 đến tháng 5/2025) với 1 gói thầu.
15/03/2025 10:05
Trường Tiểu học Tử Lạc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sân khấu ngoài trời, trám vá nền sân trường Tiểu học Tử Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Ngọc Bảo HA
13/03/2025 13:38
Trường Tiểu học Tử Lạc đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân khấu ngoài trời, trám vá nền sân trường Tiểu học Tử Lạc với 1 gói thầu.
13/03/2025 13:34
Trường Tiểu học Tử Lạc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, khắc phục các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Tử Lạc bị thiệt hại do cơn bão số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Ngọc Bảo HA
07/03/2025 11:45
Trường Tiểu học Tử Lạc đăng tải KHLCNT Sửa chữa, khắc phục các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Tử Lạc bị thiệt hại do cơn bão số 3 với 1 gói thầu.
07/03/2025 11:39
Trường Tiểu học Tử Lạc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sân và mái che của Trường tiểu học Tử Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà phân phối Việt Linh
31/01/2024 13:57
Trường Tiểu học Tử Lạc công bố kết quả gói thầu Ốp phông hội đồng, trang trí biển bảng khẩu hiệu
cho Trường Tiểu học Tử Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM THỊ HIỀN
12/04/2023 08:22
Trường Tiểu học Tử Lạc công bố kết quả gói thầu Mua sắm tủ thư viện lớp cho Trường Tiểu học Tử Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Tiến Tuân
12/04/2023 08:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TÂM THÀNH
08/07/2026 11:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân trường, mái tôn nhà B trường Tiểu học Tử Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc với 1 gói thầu.
08/07/2026 11:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt trang thiết bị cho Trường Tiểu học Tử Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ HOÀNG NGÂN
11/05/2026 21:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt trang thiết bị cho Trường Tiểu học Tử Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc với 1 gói thầu.
11/05/2026 21:31
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Tử Lạc năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Trường Phát TH
11/09/2025 09:46
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Tử Lạc năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc với 1 gói thầu.
10/09/2025 16:07
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu GT01: Mua suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tử Lạc học kỳ II năm học 2024 – 2025 (Từ tháng 3/2025 đến tháng 5/2025) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bông sen vàng KM
15/03/2025 10:11
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Tử Lạc học kỳ II năm học 2024 – 2025 (Từ tháng 3/2025 đến tháng 5/2025) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc với 1 gói thầu.
15/03/2025 10:05
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân khấu ngoài trời, trám vá nền sân trường Tiểu học Tử Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Ngọc Bảo HA
13/03/2025 13:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tử Lạc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân khấu ngoài trời, trám vá nền sân trường Tiểu học Tử Lạc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc với 1 gói thầu.
13/03/2025 13:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Tử Lạc là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi người đều có góc nhìn nhận sự việc khác nhau, có người thì cho rằng đó là chuyện tốt, nhưng cũng có người coi đó là xấu, tôi không thể thay đổi cách nhìn của họ đối với tôi, tôi chỉ làm điều mà bản thân mình cho là đúng, cuộc sống này sẽ đơn giản hơn, không phải sao? "
Minh Tinh
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh