Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.054.455.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.036.880.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.054.455.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.036.880.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Bổ sung cơ sở vật chất trường tiểu học Vân Côn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ SẢN XUẤT PHÚC QUANG
29/12/2025 09:46
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải KHLCNT Bổ sung cơ sở vật chất cho trường tiểu học Vân Côn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn với 1 gói thầu.
26/12/2025 08:47
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống tinh khiết phục vụ học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Dương Minh Hải
08/09/2025 13:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM VÀ CHẾ BIẾN AN SINH
04/09/2025 16:37
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nước uống tinh khiết phục vụ học sinh Trường Tiểu học Vân Côn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn với 1 gói thầu.
04/09/2025 15:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán cho học sinh năm học 2025-2026 tại trường Tiểu học Vân Côn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn với 1 gói thầu.
28/08/2025 11:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NGUYỄN CAO
25/12/2023 20:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2023 10:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ TRÀNG AN
06/12/2023 10:15
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư và dịch vụ thương mại Nhật Minh
06/12/2023 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Vân Côn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NGUYỄN CAO
25/12/2023 20:48
Trường Tiểu học Vân Côn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2023 13:50
Trường Tiểu học Vân Côn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2023 10:33
Trường Tiểu học Vân Côn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ TRÀNG AN
06/12/2023 10:15
Trường Tiểu học Vân Côn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư và dịch vụ thương mại Nhật Minh
06/12/2023 10:13
Trường Tiểu học Vân Côn đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 với 3 gói thầu.
06/12/2023 10:11
Trường Tiểu học Vân Côn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Tiểu học Vân Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT BỊ ÁNH MINH
31/08/2023 16:48
Trường Tiểu học Vân Côn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Tiểu học Vân Côn với 1 nhà thầu tham gia.
14/08/2023 16:16
Trường Tiểu học Vân Côn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Tiểu học Vân Côn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2023 10:50
Trường Tiểu học Vân Côn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO TÍN HÀ THÀNH
07/08/2023 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Bổ sung cơ sở vật chất trường tiểu học Vân Côn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ SẢN XUẤT PHÚC QUANG
29/12/2025 09:46
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải KHLCNT Bổ sung cơ sở vật chất cho trường tiểu học Vân Côn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn với 1 gói thầu.
26/12/2025 08:47
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống tinh khiết phục vụ học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Dương Minh Hải
08/09/2025 13:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM VÀ CHẾ BIẾN AN SINH
04/09/2025 16:37
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nước uống tinh khiết phục vụ học sinh Trường Tiểu học Vân Côn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn với 1 gói thầu.
04/09/2025 15:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán cho học sinh năm học 2025-2026 tại trường Tiểu học Vân Côn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn với 1 gói thầu.
28/08/2025 11:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NGUYỄN CAO
25/12/2023 20:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2023 10:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ TRÀNG AN
06/12/2023 10:15
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vân Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư và dịch vụ thương mại Nhật Minh
06/12/2023 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Vân Côn là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi một người đã chiếm một vị trí trong trái tim người khác, sẽ không cần có quá nhiều lí do. Trong một trường hợp nhất định, trong một khoảng thời gian phù hợp và gặp được một người phù hợp, tất yếu tình cảm đó sẽ phát triển thành tình yêu. "
Diệp Tử
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh