Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.414.374.973 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.362.620.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.414.374.973 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.362.620.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm và lắp đặt ti vi năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MINH DŨNG
23/04/2026 12:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm và lắp đặt tivi năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN với 1 gói thầu.
20/04/2026 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh trật tự và dịch vụ vệ sinh năm 2026 của Trường Tiểu học Việt Đoàn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ HÀM LONG
20/03/2026 10:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh trật tự và dịch vụ vệ sinh năm 2026 của Trường Tiểu học Việt Đoàn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN với 1 gói thầu.
04/03/2026 10:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú tại Trường Tiểu học Việt Đoàn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SUẤT ĂN CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
03/11/2025 09:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú tại Trường Tiểu học Việt Đoàn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN với 1 gói thầu.
03/11/2025 09:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
26/05/2025 10:47
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng và Cơ Khí Thịnh Hào
26/05/2025 10:43
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Việt Đoàn, huyện Tiên Du; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN với 3 gói thầu.
26/05/2025 10:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Việt Đoàn huyện Tiên Du -Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN với 3 gói thầu.
14/05/2025 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
26/05/2025 10:47
TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng và Cơ Khí Thịnh Hào
26/05/2025 10:43
TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Việt Đoàn, huyện Tiên Du; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ với 3 gói thầu.
26/05/2025 10:38
TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Việt Đoàn huyện Tiên Du -Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ với 3 gói thầu.
14/05/2025 10:05
TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng và Cơ Khí Thịnh Hào
14/04/2025 14:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
14/04/2025 14:49
TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Việt Đoàn, huyện Tiên Du; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ. với 3 gói thầu.
11/04/2025 16:31
TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đăng tải KHLCNT mua sắm thiết bị giảng dạy cho các phòng học với 1 gói thầu.
25/03/2025 09:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng máy tính năm 2025 của Trường Tiểu học Việt Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
18/03/2025 16:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng máy tính năm 2025 của Trường Tiểu học Việt Đoàn với 1 gói thầu.
10/03/2025 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm và lắp đặt ti vi năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MINH DŨNG
23/04/2026 12:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm và lắp đặt tivi năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN với 1 gói thầu.
20/04/2026 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh trật tự và dịch vụ vệ sinh năm 2026 của Trường Tiểu học Việt Đoàn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ HÀM LONG
20/03/2026 10:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh trật tự và dịch vụ vệ sinh năm 2026 của Trường Tiểu học Việt Đoàn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN với 1 gói thầu.
04/03/2026 10:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú tại Trường Tiểu học Việt Đoàn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SUẤT ĂN CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
03/11/2025 09:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú tại Trường Tiểu học Việt Đoàn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN với 1 gói thầu.
03/11/2025 09:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
26/05/2025 10:47
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng và Cơ Khí Thịnh Hào
26/05/2025 10:43
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Việt Đoàn, huyện Tiên Du; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN với 3 gói thầu.
26/05/2025 10:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN đã đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Việt Đoàn huyện Tiên Du -Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN với 3 gói thầu.
14/05/2025 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VIỆT ĐOÀN là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu cũng giống như đứng trên nền xi măng ướt. Đứng càng lâu, càng khó bước đi. Và không bao giờ bạn có thể ra đi mà không bỏ lại đôi giày phía sau. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026