Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.264.182.444 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.102.557.444 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.264.182.444 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.102.557.444 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,95%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú của Trường Tiểu học Vĩnh Hưng năm học 2025 – 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG với 1 gói thầu.
31/12/2025 23:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chương trình Hoạt động giáo dục kỹ năng sống năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Giáo dục & Tổ chức sự kiện Tâm Tín Thành
15/09/2025 23:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chương trình Hoạt động giáo dục STEM năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Giáo dục & Tổ chức sự kiện Tâm Tín Thành
15/09/2025 23:03
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú của Trường Tiểu học Vĩnh Hưng năm học 2025 – 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI NÔNG SẢN THÁI SƠN
13/09/2025 22:35
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chương trình Hoạt động giáo dục STEM năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG với 1 gói thầu.
11/09/2025 10:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chương trình Hoạt động giáo dục kỹ năng sống năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG với 1 gói thầu.
11/09/2025 10:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú của Trường Tiểu học Vĩnh Hưng năm học 2025 – 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG với 1 gói thầu.
06/09/2025 11:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ HƯNG HD
29/05/2025 16:24
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2025 16:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2025 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa đi, cửa sổ Nhà lớp học 2 tầng 8 phòng + Nhà lớp học 2 tầng 4 phòng Trường tiểu học Vinh Hưng với 6 gói thầu.
07/05/2025 11:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG công bố kết quả gói thầu Mua Thực phẩm cho bếp ăn Trường tiểu học Vĩnh Hưng năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI NÔNG SẢN THÁI SƠN
15/09/2024 16:45
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG công bố KQMT gói thầu Mua Thực phẩm cho bếp ăn Trường tiểu học Vĩnh Hưng năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
20/08/2024 16:44
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đăng tải TBMT Mua Thực phẩm cho bếp ăn Trường tiểu học Vĩnh Hưng năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2024 17:11
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH S84 VIỆT NAM
26/07/2024 20:20
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Thương mại HTC
26/07/2024 20:17
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đăng tải KHLCNT Mua Thực phẩm cho bếp ăn Trường tiểu học Vĩnh Hưng năm học 2024 -2025 với 3 gói thầu.
26/07/2024 20:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đăng tải KHLCNT Mua Thực phẩm cho bếp ăn Trường tiểu học Vĩnh Hưng năm học 2024 -2025 với 3 gói thầu.
26/07/2024 20:12
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 8 phòng Trường tiểu học Vĩnh Hưng (Cơ sở 2) với 7 gói thầu.
20/07/2024 22:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 8 phòng Trường tiểu học Vĩnh Hưng (Cơ sở 2) với 7 gói thầu.
19/07/2024 21:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú của Trường Tiểu học Vĩnh Hưng năm học 2025 – 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG với 1 gói thầu.
31/12/2025 23:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chương trình Hoạt động giáo dục kỹ năng sống năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Giáo dục & Tổ chức sự kiện Tâm Tín Thành
15/09/2025 23:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chương trình Hoạt động giáo dục STEM năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Giáo dục & Tổ chức sự kiện Tâm Tín Thành
15/09/2025 23:03
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú của Trường Tiểu học Vĩnh Hưng năm học 2025 – 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI NÔNG SẢN THÁI SƠN
13/09/2025 22:35
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chương trình Hoạt động giáo dục STEM năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG với 1 gói thầu.
11/09/2025 10:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chương trình Hoạt động giáo dục kỹ năng sống năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG với 1 gói thầu.
11/09/2025 10:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú của Trường Tiểu học Vĩnh Hưng năm học 2025 – 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG với 1 gói thầu.
06/09/2025 11:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ HƯNG HD
29/05/2025 16:24
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2025 16:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2025 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĨNH HƯNG là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống, cuộc hội thoại bất tận với bản thân. Câm lặng trong sự tỉnh táo, nghe thấy được trong sự điên rồ. "
Zohra Sehgal
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh