Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.738.525.482 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.695.390.482 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.738.525.482 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.695.390.482 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp lắp đặt máy tính cho phòng học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
29/01/2026 09:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự toán Mua sắm bổ sung, tăng cường trang thiết bị phục vụ công tác quản lý, học tập và giảng dạy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến với 1 gói thầu.
29/01/2026 09:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẦN VĂN DŨNG
30/10/2025 15:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm suất ăn phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Tiểu học Vũ Tiến của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến với 1 gói thầu.
30/10/2025 15:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm suất ăn phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Tiểu học Vũ Tiến của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến với 1 gói thầu.
30/10/2025 15:31
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp, lắp đặt bổ sung và sữa chữa bàn ghế cho các lớp học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
08/09/2025 10:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt bổ sung và sữa chữa trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến với 1 gói thầu.
08/09/2025 10:31
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt bổ sung và sữa chữa trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến với 1 gói thầu.
08/09/2025 10:29
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu:Lắp dựng, cải tạo mái tôn khu vận động thể chất của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Tiến
27/03/2025 15:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Lắp dựng, cải tạo mái tôn khu vận động thể chất của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Vũ Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu:Lắp dựng, cải tạo mái tôn khu vận động thể chất.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Tiến
27/03/2025 15:59
Trường Tiểu học Vũ Tiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Lắp dựng, cải tạo mái tôn khu vận động thể chất với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:56
Trường Tiểu học Vũ Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt bổ sung ti vi cho các lớp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
26/03/2025 09:29
Trường Tiểu học Vũ Tiến đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt ti vi, bảng trượt ba tấm cho các lớp học với 1 gói thầu.
26/03/2025 08:55
Trường Tiểu học Vũ Tiến công bố kết quả gói thầu Bảng led cho phòng hội đồng, sửa chữa lán xe khối Tiểu học.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Tiến
18/03/2025 14:54
Trường Tiểu học Vũ Tiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu :Bảng led cho phòng hội đồng, sửa chữa lán xe khối Tiểu học với 1 gói thầu.
18/03/2025 14:51
Trường Tiểu học Vũ Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu:Tivi, bộ điều khiển trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN CẦU
14/03/2025 09:23
Trường Tiểu học Vũ Tiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Tivi, bộ điều khiển trung tâm với 1 gói thầu.
14/03/2025 09:19
Trường Tiểu học Vũ Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu:Sửa chữa, cải tạo mái tôn nhà xe.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Tiến
27/12/2024 15:32
Trường Tiểu học Vũ Tiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu:Sửa chữa, cải tạo mái tôn nhà xe với 1 gói thầu.
27/12/2024 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp lắp đặt máy tính cho phòng học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
29/01/2026 09:25
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự toán Mua sắm bổ sung, tăng cường trang thiết bị phục vụ công tác quản lý, học tập và giảng dạy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến với 1 gói thầu.
29/01/2026 09:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẦN VĂN DŨNG
30/10/2025 15:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm suất ăn phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Tiểu học Vũ Tiến của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến với 1 gói thầu.
30/10/2025 15:38
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm suất ăn phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Tiểu học Vũ Tiến của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến với 1 gói thầu.
30/10/2025 15:31
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp, lắp đặt bổ sung và sữa chữa bàn ghế cho các lớp học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
08/09/2025 10:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt bổ sung và sữa chữa trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến với 1 gói thầu.
08/09/2025 10:31
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt bổ sung và sữa chữa trang thiết bị phục vụ công tác giảng dạy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến với 1 gói thầu.
08/09/2025 10:29
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu:Lắp dựng, cải tạo mái tôn khu vận động thể chất của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Tiến
27/03/2025 15:59
Bên mời thầu Trường Tiểu học Vũ Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Lắp dựng, cải tạo mái tôn khu vận động thể chất của chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Vũ Tiến là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta cảm thấy bất hạnh trong nỗi bất hạnh nhiều hơn là cảm thấy hạnh phúc trong niềm hạnh phúc. "
Armand Salacron
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026