Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.809.315.029 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.340.724.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.809.315.029 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.340.724.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,51%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh năm học 2026-2027 tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NƯỚC GIẢI KHÁT VẠN XUÂN
04/09/2026 09:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh năm học 2026-2027 tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA với 1 gói thầu.
27/08/2026 11:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn lại tường các phòng học, phòng chức năng, cầu thang, cột và một số công việc khác tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP GIA HÂN
20/08/2026 10:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải KHLCNT Sơn lại tường các phòng học, phòng chức năng, cầu thang, cột và một số công việc khác tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:27
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho bữa ăn bán trú cho học sinh tháng 08/2026 tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BAN MAI
31/07/2026 15:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho bữa ăn bán trú cho học sinh tháng 08/2026 tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:35
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, thay thế mới mặt bàn, mặt ghế, tựa ghế của bàn bán trú học sinh tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH PHÚC PHÁT
26/06/2026 14:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, thay thế mới mặt bàn, mặt ghế, tựa ghế của bàn bán trú học sinh tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA với 1 gói thầu.
22/06/2026 16:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan, học tập, trao đổi kinh nghiệm cho cán bộ, giáo viên, nhân viên của trường Tiểu học Xuân La, năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH MINH NAM
01/06/2026 14:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho cán bộ giáo viên, nhân viên năm 2026 tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
28/05/2026 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt tủ sắt đựng chăn, gối học sinh bán trú tại trường Tiểu học Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH PHÚC PHÁT
28/05/2025 08:24
TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho CBGV, CNV năm 2025 tại trường Tiểu học Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
27/05/2025 19:00
TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt tủ sắt đựng chăn, gối học sinh bán trú tại trường Tiểu học Xuân La với 1 gói thầu.
24/05/2025 07:56
TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho CBGV, CNV năm 2025 tại trường Tiểu học Xuân La với 1 gói thầu.
20/05/2025 10:19
TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho Trường tiểu học Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BAN MAI
28/04/2025 10:41
TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA công bố kết quả gói thầu Cung cấp, thi công rèm tại trường Tiểu học Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CAO VĂN PHÚC TY
28/04/2025 10:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho Trường tiểu học Xuân La với 1 gói thầu.
26/04/2025 17:12
TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đăng tải KHLCNT Cung cấp, thi công rèm tại trường Tiểu học Xuân La với 1 gói thầu.
23/04/2025 16:47
TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đăng tải KHLCNT Cung cấp, thi công rèm tại trường Tiểu học Xuân La với 1 gói thầu.
21/04/2025 17:36
TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt bảng trượt ngang cho trường Tiểu học Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VŨ NAM KHÁNH
28/03/2025 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh năm học 2026-2027 tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NƯỚC GIẢI KHÁT VẠN XUÂN
04/09/2026 09:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh năm học 2026-2027 tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA với 1 gói thầu.
27/08/2026 11:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn lại tường các phòng học, phòng chức năng, cầu thang, cột và một số công việc khác tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP GIA HÂN
20/08/2026 10:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải KHLCNT Sơn lại tường các phòng học, phòng chức năng, cầu thang, cột và một số công việc khác tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:27
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho bữa ăn bán trú cho học sinh tháng 08/2026 tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BAN MAI
31/07/2026 15:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho bữa ăn bán trú cho học sinh tháng 08/2026 tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:35
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, thay thế mới mặt bàn, mặt ghế, tựa ghế của bàn bán trú học sinh tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH PHÚC PHÁT
26/06/2026 14:13
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, thay thế mới mặt bàn, mặt ghế, tựa ghế của bàn bán trú học sinh tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA với 1 gói thầu.
22/06/2026 16:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan, học tập, trao đổi kinh nghiệm cho cán bộ, giáo viên, nhân viên của trường Tiểu học Xuân La, năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH MINH NAM
01/06/2026 14:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho cán bộ giáo viên, nhân viên năm 2026 tại trường Tiểu học Xuân La của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
28/05/2026 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA là chủ đầu tư của 39 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA là chủ đầu tư của 38 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN LA là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quần áo là một phần quá khắng khít với ta tới nỗi hầu hết chúng ta không thể hoàn toàn thờ ơ với tình trạng của chúng: cứ như thể vải đúng là phần mở rộng tự nhiên của cơ thể, hay thậm chí cả của tâm hồn. "
Quentin Bell
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh