Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.650.206.890 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.624.854.553 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.650.206.890 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.624.854.553 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường Tiểu học Xuân Thu học kỳ II năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
22/01/2026 09:52
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường Trường Tiểu Học Xuân Thu học kỳ II năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu với 1 gói thầu.
22/01/2026 09:49
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường Tiểu Học Xuân Thu trong 4 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
09/12/2025 08:27
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường Tiểu học Xuân Thu 4 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu với 1 gói thầu.
03/09/2025 16:48
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn Quốc gia năm 2024 trường Tiểu học Xuân Thu của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT SUNTECH
19/12/2024 15:00
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn Quốc gia năm 2024 trường Tiểu học Xuân Thu của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 14:54
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn Quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu với 1 gói thầu.
04/12/2024 14:35
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường tiểu học Xuân Thu sau cơn bão số 3 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu với 1 gói thầu.
18/11/2024 18:08
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN THĂNG LONG
09/08/2024 09:08
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DMT VIỆT NAM
09/08/2024 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Xuân Thu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn Quốc gia năm 2024 trường Tiểu học Xuân Thu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT SUNTECH
19/12/2024 15:00
Trường Tiểu Học Xuân Thu công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn Quốc gia năm 2024 trường Tiểu học Xuân Thu với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 16:32
Trường Tiểu Học Xuân Thu đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn Quốc gia năm 2024 trường Tiểu học Xuân Thu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 14:54
Trường Tiểu Học Xuân Thu đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn Quốc gia năm 2024 với 1 gói thầu.
04/12/2024 14:35
Trường Tiểu Học Xuân Thu đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường tiểu học Xuân Thu sau cơn bão số 3 với 1 gói thầu.
18/11/2024 18:08
Trường Tiểu Học Xuân Thu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN THĂNG LONG
09/08/2024 09:08
Trường Tiểu Học Xuân Thu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DMT VIỆT NAM
09/08/2024 08:53
Trường Tiểu Học Xuân Thu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
29/07/2024 10:08
Trường Tiểu Học Xuân Thu đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/07/2024 15:15
Trường Tiểu Học Xuân Thu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH
15/07/2024 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường Tiểu học Xuân Thu học kỳ II năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
22/01/2026 09:52
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường Trường Tiểu Học Xuân Thu học kỳ II năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu với 1 gói thầu.
22/01/2026 09:49
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường Tiểu Học Xuân Thu trong 4 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
09/12/2025 08:27
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường Tiểu học Xuân Thu 4 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu với 1 gói thầu.
03/09/2025 16:48
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn Quốc gia năm 2024 trường Tiểu học Xuân Thu của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT SUNTECH
19/12/2024 15:00
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn Quốc gia năm 2024 trường Tiểu học Xuân Thu của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 14:54
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn Quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu với 1 gói thầu.
04/12/2024 14:35
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường tiểu học Xuân Thu sau cơn bão số 3 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu với 1 gói thầu.
18/11/2024 18:08
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN THĂNG LONG
09/08/2024 09:08
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Xuân Thu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DMT VIỆT NAM
09/08/2024 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Xuân Thu là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ có người nào đã một lần trượt ngã mới biết được cái trắc trở của đường đi. "
Colleen McCullough
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026