Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.785.887.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.765.356.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.785.887.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.765.356.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Yên Sơn năm học 2025 -2026 (Đợt 2) của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ÁNH CHÂU
29/12/2025 18:33
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Yên Sơn năm học 2025 -2026 (Đợt 2) của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn với 1 gói thầu.
26/12/2025 11:10
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KIỂM TOÁN VNASC
04/12/2025 11:22
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ TÂY
04/12/2025 11:21
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN LONG GROUP
04/12/2025 11:19
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo khối nhà lớp học 2 tầng trường tiểu học Yên Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn với 3 gói thầu.
04/12/2025 11:14
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho học sinh năm học 2025-2026 của trường tiểu học Yên Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NƯỚC HOÀNG DƯƠNG
25/11/2025 21:44
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG 66
24/11/2025 14:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÁT
19/11/2025 11:01
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn (bước chuẩn bị đầu tư) dự án: Sửa chữa, cải tạo khối nhà lớp học 2 tầng trường tiểu học Yên Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn với 2 gói thầu.
19/11/2025 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Yên Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG VINH PRO
05/02/2024 15:04
Trường tiểu học Yên Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2023 09:52
Trường tiểu học Yên Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
20/12/2023 18:35
Trường tiểu học Yên Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4 với 3 gói thầu.
20/12/2023 18:17
Trường tiểu học Yên Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 2 cho trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ KHÁNH PHƯƠNG
31/12/2021 13:34
Trường tiểu học Yên Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 2 cho trường tiểu học Yên Sơn với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2021 10:04
Trường tiểu học Yên Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 2 cho trường tiểu học Yên Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/12/2021 23:07
Trường tiểu học Yên Sơn đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 2 cho trường tiểu học Yên Sơn với 3 gói thầu.
10/12/2021 17:37
Trường tiểu học Yên Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 1 cho trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC NAM ANH
02/04/2021 15:57
Trường tiểu học Yên Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 1 cho trường tiểu học Yên Sơn với 1 nhà thầu tham gia.
13/03/2021 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Yên Sơn năm học 2025 -2026 (Đợt 2) của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ÁNH CHÂU
29/12/2025 18:33
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Yên Sơn năm học 2025 -2026 (Đợt 2) của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn với 1 gói thầu.
26/12/2025 11:10
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KIỂM TOÁN VNASC
04/12/2025 11:22
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ TÂY
04/12/2025 11:21
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN LONG GROUP
04/12/2025 11:19
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo khối nhà lớp học 2 tầng trường tiểu học Yên Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn với 3 gói thầu.
04/12/2025 11:14
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho học sinh năm học 2025-2026 của trường tiểu học Yên Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NƯỚC HOÀNG DƯƠNG
25/11/2025 21:44
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG 66
24/11/2025 14:18
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÁT
19/11/2025 11:01
Bên mời thầu Trường tiểu học Yên Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn (bước chuẩn bị đầu tư) dự án: Sửa chữa, cải tạo khối nhà lớp học 2 tầng trường tiểu học Yên Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn với 2 gói thầu.
19/11/2025 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Yên Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"May mắn là món lãi của mồ hôi. Bạn càng đổ mồ hôi, bạn càng may mắn. "
Ray Kroc
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh