Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.072.865.162 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.980.464.110 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.072.865.162 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.980.464.110 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư và thiết bị thực hành cho Trường Trung Cấp Cai Lậy. của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển công nghệ công nghiệp và Tự Động hoá
28/07/2026 13:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư - thiết bị thực hành năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY với 1 gói thầu.
10/03/2026 08:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư - thiết bị thực hành năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY với 1 gói thầu.
10/03/2026 08:21
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật tư thực hành học kỳ 2, NH 2024-2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thực hành học kỳ II năm học 2023-2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THIÊN MINH QUANG
24/01/2024 15:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thực hành học kỳ II năm học 2023-2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2023 08:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thực hành học kỳ II năm học 2023-2024 của Trường Trung cấp Cai Lậy của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY với 3 gói thầu.
25/12/2023 14:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THI CÔNG XÂY DỰNG VIỆT TÍN
19/07/2023 15:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2023 17:36
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/06/2023 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật tư thực hành học kỳ 2, NH 2024-2025 với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:34
TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thực hành học kỳ II năm học 2023-2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THIÊN MINH QUANG
24/01/2024 15:22
TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư thực hành học kỳ II năm học 2023-2024 với 1 nhà thầu tham gia.
03/01/2024 08:05
TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thực hành học kỳ II năm học 2023-2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2023 08:16
TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thực hành học kỳ II năm học 2023-2024 của Trường Trung cấp Cai Lậy với 3 gói thầu.
25/12/2023 14:54
TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa Trường Trung cấp Cai Lậy với 6 gói thầu.
06/06/2023 18:55
TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thực hành học kỳ II năm học 2022-2023 của Trường Trung cấp Cai Lậy với 1 gói thầu.
17/01/2023 04:29
TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị vật tư thực hành học kỳ 2 nghề Cơ khí năm học 2021-2022.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VẬT TƯ - THIẾT BỊ KỸ THUẬT VITECH
24/08/2022 14:49
TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị vật tư thực hành học kỳ 2 nghề Cơ khí năm học 2021-2022 với 1 gói thầu.
24/08/2022 14:45
TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị vật tư thực hành học kỳ 2 nghề Điện năm học 2021-2022.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VẬT TƯ - THIẾT BỊ KỸ THUẬT VITECH
24/08/2022 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư và thiết bị thực hành cho Trường Trung Cấp Cai Lậy. của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển công nghệ công nghiệp và Tự Động hoá
28/07/2026 13:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư - thiết bị thực hành năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY với 1 gói thầu.
10/03/2026 08:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư - thiết bị thực hành năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY với 1 gói thầu.
10/03/2026 08:21
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật tư thực hành học kỳ 2, NH 2024-2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thực hành học kỳ II năm học 2023-2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THIÊN MINH QUANG
24/01/2024 15:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thực hành học kỳ II năm học 2023-2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2023 08:16
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thực hành học kỳ II năm học 2023-2024 của Trường Trung cấp Cai Lậy của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY với 3 gói thầu.
25/12/2023 14:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THI CÔNG XÂY DỰNG VIỆT TÍN
19/07/2023 15:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2023 17:36
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/06/2023 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP CAI LẬY là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không di sản nào quý giá bằng lòng trung thực. "
William Shakespeare
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh