Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.364.300.458 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.800.354.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.364.300.458 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.800.354.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tài sản, an toàn, an ninh và trật tự của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ - VỆ SĨ CHUYÊN NGHIỆP HOÀNG QUÂN II
22/01/2026 16:28
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ tài sản, an toàn, an ninh và trật tự của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre với 1 gói thầu.
19/01/2026 14:50
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
03/11/2025 10:36
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG NGÔ PHONG
03/11/2025 10:22
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa Hội trường, Dãy phòng học lý thuyết (03 tầng) tại Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÒA THẮNG
03/11/2025 10:17
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình Bảo dưỡng, sửa chữa Hội trường, Dãy phòng học lý thuyết (03 tầng) tại Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre (Cơ sở 1) của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre với 3 gói thầu.
27/10/2025 14:09
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế - dự toán công trình Bảo dưỡng, sửa chữa Hội trường, Dãy phòng học lý thuyết (03 tầng) tại Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre (Cơ sở 1) của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC NHÀ VIỆT
19/09/2025 13:48
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án công trình Bảo dưỡng, sửa chữa Hội trường, Dãy phòng học lý thuyết (03 tầng) tại Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre (Cơ sở 1) của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐINH THIÊN LONG
16/09/2025 14:22
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình Bảo dưỡng, sửa chữa Hội trường, Dãy phòng học lý thuyết (03 tầng) tại Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre (Cơ sở 1) của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG SONG PHÚC AN
16/09/2025 14:17
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa Hội trường, Dãy phòng học lý thuyết (03 tầng) tại Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre (Cơ sở 1) của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre với 3 gói thầu.
11/09/2025 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG
18/12/2024 08:48
Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Chi phí thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm phát triển nhà
18/12/2024 08:45
Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre công bố kết quả gói thầu Lắp đặt camera các phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP & THIẾT BỊ AN NINH CAMERA BẾN TRE
11/12/2024 08:32
Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đăng tải KHLCNT Lắp đặt camera các phòng học với 1 gói thầu.
09/12/2024 09:29
Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ tài sản, an toàn an ninh và trật tự với 3 gói thầu.
06/12/2024 09:20
Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ tài sản, an toàn an ninh và trật tự với 3 gói thầu.
06/12/2024 09:16
Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm trang thiết bị chuyên dùng đào tạo nghề Kỹ thuật sửa chữa, lắp ráp máy tính và thiết bị phục vụ hoạt động chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT THANH LÂM
24/10/2024 14:40
Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm trang thiết bị chuyên dùng đào tạo nghề Kỹ thuật sửa chữa, lắp ráp máy tính và thiết bị phục vụ hoạt động chung với 5 nhà thầu tham gia.
30/09/2024 15:36
Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm trang thiết bị chuyên dùng đào tạo nghề Kỹ thuật sửa chữa, lắp ráp máy tính và thiết bị phục vụ hoạt động chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 10:42
Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm định EHSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI BẢO
19/09/2024 10:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tài sản, an toàn, an ninh và trật tự của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ - VỆ SĨ CHUYÊN NGHIỆP HOÀNG QUÂN II
22/01/2026 16:28
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ tài sản, an toàn, an ninh và trật tự của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre với 1 gói thầu.
19/01/2026 14:50
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
03/11/2025 10:36
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG NGÔ PHONG
03/11/2025 10:22
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa Hội trường, Dãy phòng học lý thuyết (03 tầng) tại Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÒA THẮNG
03/11/2025 10:17
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình Bảo dưỡng, sửa chữa Hội trường, Dãy phòng học lý thuyết (03 tầng) tại Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre (Cơ sở 1) của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre với 3 gói thầu.
27/10/2025 14:09
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế - dự toán công trình Bảo dưỡng, sửa chữa Hội trường, Dãy phòng học lý thuyết (03 tầng) tại Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre (Cơ sở 1) của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC NHÀ VIỆT
19/09/2025 13:48
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án công trình Bảo dưỡng, sửa chữa Hội trường, Dãy phòng học lý thuyết (03 tầng) tại Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre (Cơ sở 1) của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐINH THIÊN LONG
16/09/2025 14:22
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình Bảo dưỡng, sửa chữa Hội trường, Dãy phòng học lý thuyết (03 tầng) tại Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre (Cơ sở 1) của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG SONG PHÚC AN
16/09/2025 14:17
Bên mời thầu Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa Hội trường, Dãy phòng học lý thuyết (03 tầng) tại Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre (Cơ sở 1) của chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre với 3 gói thầu.
11/09/2025 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung cấp Công nghệ Bến Tre là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sức khỏe không phải là thứ chúng ta có thể mua. Tuy nhiên, nó có thể là một tài khoản tiết kiệm cực kỳ giá trị. "
Anne Wilson Schaef
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh