Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.484.516.237 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.646.614.092 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.484.516.237 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.646.614.092 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,17%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 5 gói thầu, trong đó trúng 5 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 65.68% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Tĩnh (5)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Tĩnh (5)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua phần mềm quản lý sân, thiết bị phục vụ quản lý thuê xe, sân sát hạch tại trường Trung cấp Hà Tĩnh của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:41
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục tại cơ sở 3, Trường Trung cấp Hà Tĩnh của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
21/08/2026 10:40
Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa một số hạng mục tại cơ sở 3, Trường Trung cấp Hà Tĩnh.
21/08/2026 08:08
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp Dịch vụ vé máy bay phục vụ đoàn tham quan học tập tại các địa chỉ đỏ theo Kế hoạch số 807 ngày 29/06/2026 của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh.
06/07/2026 10:49
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tham quan học tập nhân dịp kỷ niệm 79 năm ngày Thương binh- liệt sỹ của trường Trung cấp Nghề Hà tĩnh tại các địa chỉ đỏ ở Côn đảo và các tỉnh phía Nam của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương mại - Dịch vụ - Du lịch HST TRAVEL
06/07/2026 10:49
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp Dịch vụ vé máy bay phục vụ đoàn tham quan học tập tại các địa chỉ đỏ theo Kế hoạch số 807 ngày 29/06/2026 của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
01/07/2026 18:09
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp Dịch vụ tham quan học tập nhân dịp kỷ niệm 79 năm ngày Thương binh- liệt sỹ của trường Trung cấp Nghề Hà tĩnh tại các địa chỉ đỏ ở Côn đảo và các tỉnh phía Nam của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
01/07/2026 17:58
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVTT của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Hà Tĩnh
01/06/2026 09:35
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu 01.TVQLDA của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHÂU ANH
01/06/2026 09:30
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục tại cơ sở 3, trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh với 3 gói thầu.
01/06/2026 09:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 01.MS: Mua sắm tài sản, thiết bị, công cụ dụng cụ các nghề thuộc khoa Cơ khí xây dựng, trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT HB HÀ NỘI
03/03/2026 09:13
Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói sửa chữa, cải tạo, nâng cấp sân tập lái tại Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ECS
12/06/2025 09:20
Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: sửa chữa, cải tạo, nâng cấp sân tập lái tại trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
03/06/2025 17:26
Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 01.MS: Mua sắm Tài sản, thiết bị, công cụ dụng cụ tại Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ TRÀNG AN
01/04/2025 14:34
Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu 01.MS: Mua sắm Tài sản, thiết bị, công cụ dụng cụ tại Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh với 5 nhà thầu tham gia.
27/02/2025 16:11
Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đăng tải TBMT 01.MS: Mua sắm Tài sản, thiết bị, công cụ dụng cụ tại Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/02/2025 16:29
Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đăng tải TBMT 01.MS: Mua sắm Tài sản, thiết bị, công cụ dụng cụ tại Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/02/2025 16:05
Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đăng tải TBMT 01.MS: Mua sắm Tài sản, thiết bị, công cụ dụng cụ tại Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/02/2025 16:14
Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm Tài sản, thiết bị, công cụ dụng cụ tại Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh với 3 gói thầu.
18/02/2025 08:26
Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đăng tải TBMT 01.MS: Mua sắm Tài sản, thiết bị, công cụ dụng cụ tại Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/12/2024 19:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua phần mềm quản lý sân, thiết bị phục vụ quản lý thuê xe, sân sát hạch tại trường Trung cấp Hà Tĩnh của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:41
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục tại cơ sở 3, Trường Trung cấp Hà Tĩnh của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
21/08/2026 10:40
Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa một số hạng mục tại cơ sở 3, Trường Trung cấp Hà Tĩnh.
21/08/2026 08:08
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp Dịch vụ vé máy bay phục vụ đoàn tham quan học tập tại các địa chỉ đỏ theo Kế hoạch số 807 ngày 29/06/2026 của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh.
06/07/2026 10:49
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tham quan học tập nhân dịp kỷ niệm 79 năm ngày Thương binh- liệt sỹ của trường Trung cấp Nghề Hà tĩnh tại các địa chỉ đỏ ở Côn đảo và các tỉnh phía Nam của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương mại - Dịch vụ - Du lịch HST TRAVEL
06/07/2026 10:49
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp Dịch vụ vé máy bay phục vụ đoàn tham quan học tập tại các địa chỉ đỏ theo Kế hoạch số 807 ngày 29/06/2026 của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
01/07/2026 18:09
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp Dịch vụ tham quan học tập nhân dịp kỷ niệm 79 năm ngày Thương binh- liệt sỹ của trường Trung cấp Nghề Hà tĩnh tại các địa chỉ đỏ ở Côn đảo và các tỉnh phía Nam của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
01/07/2026 17:58
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVTT của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Hà Tĩnh
01/06/2026 09:35
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu 01.TVQLDA của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHÂU ANH
01/06/2026 09:30
Bên mời thầu Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục tại cơ sở 3, trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh của chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh với 3 gói thầu.
01/06/2026 09:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 28 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 43 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung cấp nghề Hà Tĩnh là chủ đầu tư có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chưa từng có quá khứ, chẳng thể nào khắc ghi vĩnh hằng. "
Tâm Văn
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh