Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.799.086.638 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.479.359.376 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.799.086.638 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.479.359.376 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,70%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Khánh Hòa (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Khánh Hòa (2)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thực hành nghề năm học 2026-2027 phục vụ công tác giảng dạy của Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ với 2 gói thầu.
04/09/2026 16:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ, thiết bị hỗ trợ phục vụ công tác giảng dạy của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SỬA CHỮA Ô TÔ D-CARE
03/08/2026 18:35
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ, thiết bị hỗ trợ phục vụ công tác giảng dạy của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:17
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư hàng tươi, sống của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ SẢN XUẤT RAU AN TOÀN NINH ĐÔNG
07/02/2026 09:26
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm vật tư thực hành nghề Kỹ thuật chế biến món ăn học kỳ II năm học 2025-2026 của khoa Du lịch – Thời trang thuộc Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ với 2 gói thầu.
02/02/2026 17:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thực hành nghề năm học 2025-2026 của Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN TỬ NAM ANH
10/10/2025 11:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm vật tư thực hành nghề Kỹ thuật chế biến món ăn học kỳ I năm học 2025-2026 của khoa Du lịch – Thời trang thuộc Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ.
26/09/2025 14:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thực hành nghề Kỹ thuật chế biến món ăn học kỳ I năm học 2025-2026 của khoa Du lịch – Thời trang thuộc Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ với 1 gói thầu.
24/09/2025 07:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thực hành nghề năm học 2025-2026 của Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/09/2025 11:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm vật tư thực hành nghề năm học 2025-2026 của Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ với 2 gói thầu.
22/09/2025 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thực hành nghề Hàn công nghệ cao trình độ sơ cấp cho đối tượng Thanh niên hoàn thành nghĩa vụ quân sự, nghĩa vụ công an, thanh niên tình nguyện hoàn thành nhiệm vụ thực hiện chương trình dự án phát triển KT-XH năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SỬA CHỮA Ô TÔ D-CARE
02/06/2025 15:18
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thực hành nghề Hàn công nghệ cao trình độ sơ cấp cho đối tượng Thanh niên hoàn thành nghĩa vụ quân sự, nghĩa vụ công an, thanh niên tình nguyện hoàn thành nhiệm vụ thực hiện chương trình dự án phát triển KT-XH năm 2025 với 1 gói thầu.
26/05/2025 13:50
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đào tạo nghề Kỹ thuật chế biến món ăn, Nghiệp vụ nhà hàng từ nguồn vốn CTMTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 của Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa trường Trung cấp nghề Ninh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TOÁN TIN HỌC TOÀN TÂM
08/12/2024 06:14
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị đào tạo nghề Kỹ thuật chế biến món ăn, Nghiệp vụ nhà hàng từ nguồn vốn CTMTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 của Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa trường Trung cấp nghề Ninh Hòa với 4 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 13:46
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đào tạo nghề Kỹ thuật chế biến món ăn, Nghiệp vụ nhà hàng từ nguồn vốn CTMTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 của Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa trường Trung cấp nghề Ninh Hòa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 10:03
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đào tạo nghề Kỹ thuật chế biến món ăn, Nghiệp vụ nhà hàng từ nguồn vốn CTMTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 của Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa trường Trung cấp nghề Ninh Hòa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2024 16:31
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thực hành năm học 2024-2025 của Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI Ô TÔ ĐỨC VIỆT
05/11/2024 09:20
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HOLDING GROUP
28/10/2024 09:45
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GĐT ADVICE
28/10/2024 09:42
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đào tạo nghề Kỹ thuật chế biến món ăn, Nghiệp vụ nhà hàng từ nguồn vốn CTMTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 của Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa với 3 gói thầu.
28/10/2024 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thực hành nghề năm học 2026-2027 phục vụ công tác giảng dạy của Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ với 2 gói thầu.
04/09/2026 16:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ, thiết bị hỗ trợ phục vụ công tác giảng dạy của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SỬA CHỮA Ô TÔ D-CARE
03/08/2026 18:35
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ, thiết bị hỗ trợ phục vụ công tác giảng dạy của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:17
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư hàng tươi, sống của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ SẢN XUẤT RAU AN TOÀN NINH ĐÔNG
07/02/2026 09:26
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm vật tư thực hành nghề Kỹ thuật chế biến món ăn học kỳ II năm học 2025-2026 của khoa Du lịch – Thời trang thuộc Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ với 2 gói thầu.
02/02/2026 17:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thực hành nghề năm học 2025-2026 của Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN TỬ NAM ANH
10/10/2025 11:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm vật tư thực hành nghề Kỹ thuật chế biến món ăn học kỳ I năm học 2025-2026 của khoa Du lịch – Thời trang thuộc Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ.
26/09/2025 14:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thực hành nghề Kỹ thuật chế biến món ăn học kỳ I năm học 2025-2026 của khoa Du lịch – Thời trang thuộc Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ với 1 gói thầu.
24/09/2025 07:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thực hành nghề năm học 2025-2026 của Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/09/2025 11:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm vật tư thực hành nghề năm học 2025-2026 của Trường Trung cấp nghề Ninh Hòa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ với 2 gói thầu.
22/09/2025 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 31 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ NINH HOÀ là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thiên nhiên nhiên là đám mây hay thay đổi, luôn luôn và không bao giờ giống như cũ. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026