Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.380.702.477 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.337.585.858 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.380.702.477 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.337.585.858 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh tại trường THCS Đống Đa năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG THẠNH MỸ TÂY
28/08/2026 16:43
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẠI HÀN KIM VIỆT NAM
19/08/2026 17:16
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Đống Đa năm học 2026-202 của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa với 1 gói thầu.
19/08/2026 17:11
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, sơn mới các phòng học của Trường THCS Đống Đa của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG - XUẤT NHẬP KHẨU MEKONG XANH
19/08/2026 15:23
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, sơn mới các phòng học của Trường THCS Đống Đa của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:21
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh tại trường THCS Đống Đa năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:40
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Gia công và lắp đặt bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TM - DV HĐCONS
10/08/2026 11:07
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Gia công và lắp đặt bàn ghế học sinh của Trường THCS Đống Đa của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:41
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan cho cán bộ, giáo viên và nhân viên Trường THCS Đống Đa của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VẬN TẢI DU LỊCH KỶ NGUYÊN VIỆT
19/06/2026 12:04
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Tham quan Du lịch nghĩ dưỡng hè năm 2026 tại Nha Trang của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa với 1 gói thầu.
17/06/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học Cở sở Đống Đa đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa Trường THCS Đống Đa với 4 gói thầu.
21/11/2024 16:30
Trường Trung học Cở sở Đống Đa công bố kết quả gói thầu Trang bị bàn ghế học sinh (01 bàn, 02 ghế).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH SÁNG
17/10/2024 09:59
Trường Trung học Cở sở Đống Đa đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán mua sắm: Trang bị bàn ghế học sinh (01 bàn, 02 ghế) với 1 gói thầu.
02/10/2024 12:35
Trường Trung học Cở sở Đống Đa công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỨC THÀNH
02/10/2024 12:14
Trường Trung học Cở sở Đống Đa công bố kết quả gói thầu Tư vấn Đo vẽ hiện trạng và Thiết kế + Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH HOÀNG
02/10/2024 12:07
Trường Trung học Cở sở Đống Đa đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Sửa chữa Trường THCS Đống Đa với 2 gói thầu.
26/09/2024 14:45
Trường Trung học Cở sở Đống Đa công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển cho cán bộ, giáo viên và nhân viên Trường THCS Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM KHANG TRANSPORT
21/06/2024 17:32
Trường Trung học Cở sở Đống Đa công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan cho cán bộ, giáo viên và nhân viên Trường THCS Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VẬN CHUYỂN DU LỊCH BÌNH CHÂU
21/06/2024 17:28
Trường Trung học Cở sở Đống Đa đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển cho cán bộ, giáo viên và nhân viên Trường THCS Đống Đa với 1 gói thầu.
21/06/2024 17:14
Trường Trung học Cở sở Đống Đa đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan cho cán bộ, giáo viên và nhân viên Trường THCS Đống Đa với 1 gói thầu.
21/06/2024 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh tại trường THCS Đống Đa năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG THẠNH MỸ TÂY
28/08/2026 16:43
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẠI HÀN KIM VIỆT NAM
19/08/2026 17:16
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Đống Đa năm học 2026-202 của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa với 1 gói thầu.
19/08/2026 17:11
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, sơn mới các phòng học của Trường THCS Đống Đa của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG - XUẤT NHẬP KHẨU MEKONG XANH
19/08/2026 15:23
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, sơn mới các phòng học của Trường THCS Đống Đa của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:21
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh tại trường THCS Đống Đa năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:40
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Gia công và lắp đặt bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TM - DV HĐCONS
10/08/2026 11:07
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Gia công và lắp đặt bàn ghế học sinh của Trường THCS Đống Đa của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:41
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan cho cán bộ, giáo viên và nhân viên Trường THCS Đống Đa của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VẬN TẢI DU LỊCH KỶ NGUYÊN VIỆT
19/06/2026 12:04
Bên mời thầu Trường Trung học Cở sở Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Tham quan Du lịch nghĩ dưỡng hè năm 2026 tại Nha Trang của chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa với 1 gói thầu.
17/06/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung học Cở sở Đống Đa là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chính điều bên trong bản thân bạn khiến bạn hạnh phúc hay bất hạnh. "
Agatha Christie
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026