Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 340.272.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 339.895.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 340.272.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 339.895.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân đường, hành lang và nhà xe giáo viên của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN TRUNG THÀNH
09/09/2024 10:05
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân đường, hành lang và nhà xe giáo viên của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ với 1 gói thầu.
29/08/2024 11:20
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân đường, hành lang và nhà xe giáo viên của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ với 1 gói thầu.
29/08/2024 11:06
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng học và văn phòng của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mộc - Thiết bị Trường học Hữu Tâm
14/06/2024 10:59
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng học và văn phòng của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ với 1 gói thầu.
10/06/2024 09:30
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa phòng học, sân trường, nhà xe và hố lắng thoát nước của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN TRUNG THÀNH
23/12/2023 08:56
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng học, sân trường, nhà xe và hố lắng thoát nước của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ với 1 gói thầu.
23/12/2023 08:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sân đường, hành lang và nhà xe giáo viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN TRUNG THÀNH
09/09/2024 10:05
Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân đường, hành lang và nhà xe giáo viên với 1 gói thầu.
29/08/2024 11:20
Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân đường, hành lang và nhà xe giáo viên với 1 gói thầu.
29/08/2024 11:06
Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng học và văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mộc - Thiết bị Trường học Hữu Tâm
14/06/2024 10:59
Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng học và văn phòng với 1 gói thầu.
10/06/2024 09:30
Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa phòng học, sân trường, nhà xe và hố lắng thoát nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN TRUNG THÀNH
23/12/2023 08:56
Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng học, sân trường, nhà xe và hố lắng thoát nước với 1 gói thầu.
23/12/2023 08:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân đường, hành lang và nhà xe giáo viên của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN TRUNG THÀNH
09/09/2024 10:05
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân đường, hành lang và nhà xe giáo viên của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ với 1 gói thầu.
29/08/2024 11:20
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân đường, hành lang và nhà xe giáo viên của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ với 1 gói thầu.
29/08/2024 11:06
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng học và văn phòng của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mộc - Thiết bị Trường học Hữu Tâm
14/06/2024 10:59
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng học và văn phòng của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ với 1 gói thầu.
10/06/2024 09:30
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa phòng học, sân trường, nhà xe và hố lắng thoát nước của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN TRUNG THÀNH
23/12/2023 08:56
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng học, sân trường, nhà xe và hố lắng thoát nước của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ với 1 gói thầu.
23/12/2023 08:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Đức Mỹ là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đau đớn khiến bạn mạnh mẽ hơn. Sợ hãi khiến bạn can đảm hơn. Trái tim tan vỡ khiến bạn sáng suốt hơn. "
Drake
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026