Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.559.667.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.535.847.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.559.667.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.535.847.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM CHÍ QUÂN
16/07/2026 09:34
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì với 1 gói thầu.
13/07/2026 08:55
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Nguồn ngân sách thường xuyên của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM CHÍ QUÂN
19/12/2025 20:58
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt mới hệ thống mái che của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì với 1 gói thầu.
19/12/2025 20:50
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TPT HÀ NỘI
24/09/2025 22:11
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì với 1 gói thầu.
24/09/2025 15:54
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống phục vụ học sinh năm học 2025-2026 cho Trường THCS Mễ Trì của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV NƯỚC GIẢI KHÁT VIỆT NHẬT
22/09/2025 10:02
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải KHLCNT Mua nước uống phục vụ học sinh năm học 2025-2026 cho Trường THCS Mễ Trì của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì với 1 gói thầu.
22/09/2025 09:48
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và cải tạo dù che sân trường của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM CHÍ QUÂN
20/06/2025 16:29
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và cải tạo dù che sân trường của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì với 1 gói thầu.
20/06/2025 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Mễ Trì công bố kết quả gói thầu Mua sắm và cải tạo dù che sân trường.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM CHÍ QUÂN
20/06/2025 16:29
Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đăng tải KHLCNT Mua sắm và cải tạo dù che sân trường với 1 gói thầu.
20/06/2025 16:23
Trường Trung học cơ sở Mễ Trì công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cho trường THCS Mễ Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ KHÁNH PHƯƠNG
19/12/2024 16:34
Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cho trường THCS Mễ Trì với 1 gói thầu.
18/12/2024 14:39
Trường Trung học cơ sở Mễ Trì công bố kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt trang thiết bị phòng hội đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM CHÍ QUÂN
19/07/2024 09:47
Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt trang thiết bị phòng hội đồng với 1 gói thầu.
19/07/2024 09:32
Trường Trung học cơ sở Mễ Trì công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học khối 7 cho Trường THCS Mễ Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ KHÁNH PHƯƠNG
04/08/2023 15:42
Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học khối 7 cho Trường THCS Mễ Trì với 1 gói thầu.
04/08/2023 15:37
Trường Trung học cơ sở Mễ Trì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị dạy học lớp 6 theo chương trình giáo dục phổ thông cho trường THCS Mễ Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ KHÁNH PHƯƠNG
15/12/2022 17:17
Trường Trung học cơ sở Mễ Trì công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị dạy học lớp 6 theo chương trình giáo dục phổ thông cho trường THCS Mễ Trì với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2022 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM CHÍ QUÂN
16/07/2026 09:34
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì với 1 gói thầu.
13/07/2026 08:55
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Nguồn ngân sách thường xuyên của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM CHÍ QUÂN
19/12/2025 20:58
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt mới hệ thống mái che của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì với 1 gói thầu.
19/12/2025 20:50
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TPT HÀ NỘI
24/09/2025 22:11
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì với 1 gói thầu.
24/09/2025 15:54
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống phục vụ học sinh năm học 2025-2026 cho Trường THCS Mễ Trì của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV NƯỚC GIẢI KHÁT VIỆT NHẬT
22/09/2025 10:02
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải KHLCNT Mua nước uống phục vụ học sinh năm học 2025-2026 cho Trường THCS Mễ Trì của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì với 1 gói thầu.
22/09/2025 09:48
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và cải tạo dù che sân trường của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM CHÍ QUÂN
20/06/2025 16:29
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Mễ Trì đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và cải tạo dù che sân trường của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì với 1 gói thầu.
20/06/2025 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Mễ Trì là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lúc bạn không biết thì không có chuyện gì xảy ra, một khi bạn biết, ra khỏi cửa mở mắt lên nhìn là có thể thấy ngay được, một khi gặp tình cảnh như thế bạn đâu phải cứ tự nhủ mình đừng tức giận thì sẽ không tức giận được đâu. "
Phúc Bảo
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026