Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.501.746.708 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.417.070.190 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.501.746.708 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.417.070.190 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của Trường THCS Phan Công Hớn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 16:03
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của Trường THCS Phan Công Hớn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN với 2 gói thầu.
04/08/2026 16:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
04/08/2026 15:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của Trường THCS Phan Công Hớn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN với 2 gói thầu.
04/08/2026 15:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên trường THCS Phan Công Hớn. của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại Học Sài Gòn
02/12/2025 21:03
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải KHLCNT Bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên Trường THCS Phan Công Hớn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN với 1 gói thầu.
24/11/2025 20:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê máy lạnh sử dụng các lớp học tại Trường năm học 2025-2026 (phòng P.10 – P.14; P.20 – P.23) của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHAN NHẬT PHƯƠNG
14/11/2025 14:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê máy lạnh sử dụng các lớp học tại Trường năm học 2025-2026 (phòng P.01 – P.09) của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN LÊ PHƯƠNG VŨ
14/11/2025 14:35
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê máy lạnh sử dụng các lớp học tại Trường năm học 2025-2026 (phòng P.10 – P.14; P.20 – P.23) của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN với 1 gói thầu.
11/11/2025 15:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê máy lạnh sử dụng các lớp học tại Trường năm học 2025-2026 (phòng P.01 – P.09) của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN với 1 gói thầu.
11/11/2025 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy trường THCS Phan Công Hớn (34 phòng học và các phòng chức năng) với 4 gói thầu.
28/05/2025 15:01
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy trường THCS Phan Công Hớn (34 phòng học và các phòng chức năng) với 4 gói thầu.
24/05/2025 11:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH D'MONTAGUE
14/10/2024 15:25
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào Trường Trung học cơ sở Phan Công Hớn với 1 gói thầu.
14/10/2024 15:21
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy Trường Trung học cơ sở Phan Công Hớn (34 phòng học và các phòng chức năng). với 4 gói thầu.
05/07/2024 14:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 của Trường THCS Phan Công Hớn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
23/10/2023 15:18
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 của Trường THCS Phan Công Hớn với 1 gói thầu.
23/10/2023 15:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN công bố kết quả gói thầu Sơn nước mặt ngoài các phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ LÊ VĂN MINH
20/09/2023 15:17
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đăng tải KHLCNT Sơn nước mặt ngoài các phòng với 1 gói thầu.
20/09/2023 15:14
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức nghỉ dưỡng sức cho Cán bộ, Giáo viên tại Ninh Thuận năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH SUNNY TRAVEL
22/06/2023 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của Trường THCS Phan Công Hớn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 16:03
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của Trường THCS Phan Công Hớn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN với 2 gói thầu.
04/08/2026 16:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
04/08/2026 15:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của Trường THCS Phan Công Hớn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN với 2 gói thầu.
04/08/2026 15:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên trường THCS Phan Công Hớn. của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại Học Sài Gòn
02/12/2025 21:03
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải KHLCNT Bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên Trường THCS Phan Công Hớn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN với 1 gói thầu.
24/11/2025 20:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê máy lạnh sử dụng các lớp học tại Trường năm học 2025-2026 (phòng P.10 – P.14; P.20 – P.23) của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHAN NHẬT PHƯƠNG
14/11/2025 14:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê máy lạnh sử dụng các lớp học tại Trường năm học 2025-2026 (phòng P.01 – P.09) của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN LÊ PHƯƠNG VŨ
14/11/2025 14:35
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê máy lạnh sử dụng các lớp học tại Trường năm học 2025-2026 (phòng P.10 – P.14; P.20 – P.23) của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN với 1 gói thầu.
11/11/2025 15:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê máy lạnh sử dụng các lớp học tại Trường năm học 2025-2026 (phòng P.01 – P.09) của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN với 1 gói thầu.
11/11/2025 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ PHAN CÔNG HỚN là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thù hận là tuyên ngôn của người yếu đuối thực hiện báo thù. "
Bernard Shaw (Ireland)
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026