Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.809.700.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.780.762.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.809.700.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.780.762.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,60%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị trường chuẩn Quốc gia năm học 2025 - 2026 của Trường THCS Phúc Hòa của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI TUẤN TRANG
26/12/2025 11:49
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm trang thiết bị trường chuẩn Quốc gia năm học 2025 - 2026 của Trường THCS Phúc Hòa của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa với 1 gói thầu.
26/12/2025 11:37
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XUẤT BẢN GIÁO DỤC
09/12/2024 16:43
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa với 1 gói thầu.
07/12/2024 15:22
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa với 2 gói thầu.
07/12/2024 15:13
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị phụ vụ công nhận lại trường chuẩn Quốc gia (bao gồm toàn bộ chi phí liên quan lắp đặt, cài đặt, triển khai) của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI BÌNH DƯƠNG
24/01/2024 10:39
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị phụ vụ công nhận lại trường chuẩn Quốc gia (bao gồm toàn bộ chi phí liên quan lắp đặt, cài đặt, triển khai) của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2023 12:34
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm trang thiết bị phụ vụ công nhận lại trường chuẩn Quốc gia” của trường THCS Phúc Hòa của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa với 3 gói thầu.
22/12/2023 12:15
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy chiếu phục vụ việc học tập của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HPT VIỆT NAM
13/12/2022 15:43
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt máy chiếu phục vụ việc học tập của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
06/12/2022 21:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học cơ sở Phúc Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XUẤT BẢN GIÁO DỤC
09/12/2024 16:43
Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu với 1 gói thầu.
07/12/2024 15:22
Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu với 2 gói thầu.
07/12/2024 15:13
Trường trung học cơ sở Phúc Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị phụ vụ công nhận lại trường chuẩn Quốc gia (bao gồm toàn bộ chi phí liên quan lắp đặt, cài đặt, triển khai).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI BÌNH DƯƠNG
24/01/2024 10:39
Trường trung học cơ sở Phúc Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị phụ vụ công nhận lại trường chuẩn Quốc gia (bao gồm toàn bộ chi phí liên quan lắp đặt, cài đặt, triển khai) với 1 nhà thầu tham gia.
29/12/2023 09:05
Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị phụ vụ công nhận lại trường chuẩn Quốc gia (bao gồm toàn bộ chi phí liên quan lắp đặt, cài đặt, triển khai) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2023 12:34
Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đăng tải KHLCNT “Mua sắm trang thiết bị phụ vụ công nhận lại trường chuẩn Quốc gia” của trường THCS Phúc Hòa với 3 gói thầu.
22/12/2023 12:15
Trường trung học cơ sở Phúc Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy chiếu phục vụ việc học tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HPT VIỆT NAM
13/12/2022 15:43
Trường trung học cơ sở Phúc Hòa công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy chiếu phục vụ việc học tập với 2 nhà thầu tham gia.
09/12/2022 21:34
Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt máy chiếu phục vụ việc học tập theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
06/12/2022 21:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị trường chuẩn Quốc gia năm học 2025 - 2026 của Trường THCS Phúc Hòa của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI TUẤN TRANG
26/12/2025 11:49
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm trang thiết bị trường chuẩn Quốc gia năm học 2025 - 2026 của Trường THCS Phúc Hòa của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa với 1 gói thầu.
26/12/2025 11:37
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XUẤT BẢN GIÁO DỤC
09/12/2024 16:43
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa với 1 gói thầu.
07/12/2024 15:22
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa với 2 gói thầu.
07/12/2024 15:13
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị phụ vụ công nhận lại trường chuẩn Quốc gia (bao gồm toàn bộ chi phí liên quan lắp đặt, cài đặt, triển khai) của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI BÌNH DƯƠNG
24/01/2024 10:39
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị phụ vụ công nhận lại trường chuẩn Quốc gia (bao gồm toàn bộ chi phí liên quan lắp đặt, cài đặt, triển khai) của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2023 12:34
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm trang thiết bị phụ vụ công nhận lại trường chuẩn Quốc gia” của trường THCS Phúc Hòa của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa với 3 gói thầu.
22/12/2023 12:15
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy chiếu phục vụ việc học tập của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HPT VIỆT NAM
13/12/2022 15:43
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Phúc Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt máy chiếu phục vụ việc học tập của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
06/12/2022 21:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Phúc Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng nói rằng chẳng còn điều gì đẹp đẽ trên thế gian này nữa. Luôn luôn có thứ gì đó khiến bạn phải ngưỡng mộ trong một dáng cây hay một chiếc lá rung rinh. "
Albert Schweitzer
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026