Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.111.801.332 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.096.506.740 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.111.801.332 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.096.506.740 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ cung cấp máy lạnh năng lượng mặt trời đối với lớp học có nhu cầu sử dụng cho trường THCS Tân Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÍ HOÁ LỎNG ÁNH DƯƠNG
29/12/2025 18:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Dịch vụ thuê đơn vị vận hành căn tin của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Hoàng Thị Phương
29/12/2025 18:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Dịch vụ thuê đơn vị vận hành căn tin của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
22/12/2025 10:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuê dịch vụ cung cấp máy lạnh năng lượng mặt trời đối với lớp học có nhu cầu sử dụng cho trường THCS Tân Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
19/12/2025 18:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại Học Sài Gòn
17/12/2025 14:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Gói dự toán mua sắm: "Bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên năm học 2025 - 2026" của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
10/12/2025 14:36
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn, ti vi treo tường phục vụ cho công tác dạy và học của trường năm 2025 của Trường THCS Tân Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VI TÍNH NGỌC LONG
31/10/2025 18:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn, ti vi treo tường phục vụ cho công tác dạy và học của trường năm 2025 của Trường THCS Tân Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
16/10/2025 16:26
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh tại trường THCS Tân Bình năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC HOÀNG MINH
01/10/2025 14:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh NH 25-26 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
25/09/2025 19:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TIẾN VINH
26/05/2025 14:35
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Trung học cơ sở Tân Bình với 1 gói thầu.
24/05/2025 09:09
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Đào tạo lớp bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên mầm non, phổ thông và giáo dục thường xuyên năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại Học Sài Gòn
19/12/2024 16:21
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT Đào tạo lớp bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên mầm non, phổ thông và giáo dục thường xuyên năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
19/12/2024 16:14
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KQ GROUP
27/11/2024 18:01
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH
27/11/2024 17:56
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT “Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ chuyên môn năm 2024 - Máy bộ vi tính học sinh” tại Trường THCS Tân Bình với 3 gói thầu.
27/11/2024 17:52
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KQ GROUP
27/11/2024 17:38
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH
27/11/2024 17:35
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT “Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ chuyên môn năm 2024-Bộ bàn ghế học sinh” tại Trường THCS Tân Bình với 3 gói thầu.
27/11/2024 17:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ cung cấp máy lạnh năng lượng mặt trời đối với lớp học có nhu cầu sử dụng cho trường THCS Tân Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÍ HOÁ LỎNG ÁNH DƯƠNG
29/12/2025 18:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Dịch vụ thuê đơn vị vận hành căn tin của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Hoàng Thị Phương
29/12/2025 18:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Dịch vụ thuê đơn vị vận hành căn tin của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
22/12/2025 10:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuê dịch vụ cung cấp máy lạnh năng lượng mặt trời đối với lớp học có nhu cầu sử dụng cho trường THCS Tân Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
19/12/2025 18:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại Học Sài Gòn
17/12/2025 14:25
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Gói dự toán mua sắm: "Bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên năm học 2025 - 2026" của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
10/12/2025 14:36
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn, ti vi treo tường phục vụ cho công tác dạy và học của trường năm 2025 của Trường THCS Tân Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VI TÍNH NGỌC LONG
31/10/2025 18:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn, ti vi treo tường phục vụ cho công tác dạy và học của trường năm 2025 của Trường THCS Tân Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
16/10/2025 16:26
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh tại trường THCS Tân Bình năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC HOÀNG MINH
01/10/2025 14:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh NH 25-26 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
25/09/2025 19:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÂN BÌNH là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhận được đặc ân từ Vận may thì dễ hơn giữ nó. "
Publilius Syrus
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026