Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.484.361.692 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.483.403.692 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.484.361.692 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.483.403.692 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Sửa chữa sân thể dục, mái che lưới lan, nhà vệ sinh trường THCS Thái Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH BÌNH
11/06/2026 14:21
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân thể dục, mái che lưới lan, nhà vệ sinh trường THCS Thái Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
10/06/2026 09:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân thể dục, mái che lưới lan, nhà vệ sinh trường THCS Thái Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
10/06/2026 09:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Máy vi tính để bàn, máy lạnh của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng phẩm Hồng Diễm
25/11/2025 16:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bàn đọc sách, ghế xếp ngồi đọc sách, giá vẽ phòng học Mỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mộc - Thiết bị Trường học Hữu Tâm
25/11/2025 16:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị dạy học môn Giáo dục thể chất của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC TRÀ VINH
25/11/2025 15:59
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị dạy và học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH với 3 gói thầu.
25/11/2025 15:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sơn tường, lát nền sân chơi cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN TRUNG THÀNH
25/11/2025 15:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị dạy và học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
21/11/2025 15:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sơn tường, lát nền sân chơi cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
17/11/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán sửa chữa sân đường, hàng rào và nhà vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÀ VINH
02/07/2025 09:31
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sân đường, hàng rào và nhà vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN TRUNG THÀNH
02/07/2025 08:55
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân đường, hàng rào và nhà vệ sinh với 2 gói thầu.
02/07/2025 08:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, máy lạnh, màn hình tivi.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng phẩm Hồng Diễm
02/07/2025 08:07
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, máy lạnh, màn hình tivi với 1 gói thầu.
27/06/2025 15:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân đường, hàng rào và nhà vệ sinh với 2 gói thầu.
26/06/2025 10:49
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua ghế đay trang bị phòng họp hội sư phạm nhà trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mộc - Thiết bị Trường học Hữu Tâm
02/12/2024 16:21
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đăng tải KHLCNT Mua ghế đay trang bị phòng họp hội sư phạm nhà trường với 1 gói thầu.
26/11/2024 08:37
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa phòng học và sân đường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN TRUNG THÀNH
26/09/2024 09:13
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua máy vi tính để bàn và máy lạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng phẩm Hồng Diễm
23/09/2024 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Sửa chữa sân thể dục, mái che lưới lan, nhà vệ sinh trường THCS Thái Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH BÌNH
11/06/2026 14:21
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân thể dục, mái che lưới lan, nhà vệ sinh trường THCS Thái Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
10/06/2026 09:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân thể dục, mái che lưới lan, nhà vệ sinh trường THCS Thái Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
10/06/2026 09:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Máy vi tính để bàn, máy lạnh của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng phẩm Hồng Diễm
25/11/2025 16:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bàn đọc sách, ghế xếp ngồi đọc sách, giá vẽ phòng học Mỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mộc - Thiết bị Trường học Hữu Tâm
25/11/2025 16:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị dạy học môn Giáo dục thể chất của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC TRÀ VINH
25/11/2025 15:59
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị dạy và học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH với 3 gói thầu.
25/11/2025 15:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sơn tường, lát nền sân chơi cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN TRUNG THÀNH
25/11/2025 15:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị dạy và học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
21/11/2025 15:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sơn tường, lát nền sân chơi cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
17/11/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ THÁI BÌNH là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu hay thì kết thúc hạnh phúc, nếu không hay thì kết thúc bất hạnh. Tiểu thuyết nghĩa là như thế. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh