Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.272.042.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.268.562.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.272.042.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.268.562.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế cho học sinh trường THCS Văn An năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM VĂN HUY
26/11/2025 15:54
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế cho học sinh trường THCS Văn An năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An với 1 gói thầu.
19/11/2025 16:02
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẾN TẮM
12/03/2025 17:40
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Văn An - phường Văn An (Khắc phục hậu quả do bão Yagi gây ra) của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An với 1 gói thầu.
12/03/2025 17:38
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÁNH HỘI
23/11/2023 10:59
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải TBMT Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
04/11/2023 09:01
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An với 3 gói thầu.
31/10/2023 10:22
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẾN TẮM
21/07/2023 08:59
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 366
21/07/2023 08:56
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa sân trường, nhà xe, rãnh thoát nước và chống thấm mái nhà lớp học Trường THCS Văn An của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An với 2 gói thầu.
21/07/2023 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung Học Cơ Sở Văn An công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẾN TẮM
12/03/2025 17:40
Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Văn An - phường Văn An (Khắc phục hậu quả do bão Yagi gây ra) với 1 gói thầu.
12/03/2025 17:38
Trường Trung Học Cơ Sở Văn An công bố kết quả gói thầu Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÁNH HỘI
23/11/2023 10:59
Trường Trung Học Cơ Sở Văn An công bố KQMT gói thầu Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất với 2 nhà thầu tham gia.
09/11/2023 09:10
Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đăng tải TBMT Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
04/11/2023 09:01
Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất với 3 gói thầu.
31/10/2023 10:22
Trường Trung Học Cơ Sở Văn An công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẾN TẮM
21/07/2023 08:59
Trường Trung Học Cơ Sở Văn An công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 366
21/07/2023 08:56
Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa sân trường, nhà xe, rãnh thoát nước và chống thấm mái nhà lớp học Trường THCS Văn An với 2 gói thầu.
21/07/2023 08:53
Trường Trung Học Cơ Sở Văn An công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại 366
26/12/2022 21:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế cho học sinh trường THCS Văn An năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM VĂN HUY
26/11/2025 15:54
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế cho học sinh trường THCS Văn An năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An với 1 gói thầu.
19/11/2025 16:02
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẾN TẮM
12/03/2025 17:40
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Văn An - phường Văn An (Khắc phục hậu quả do bão Yagi gây ra) của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An với 1 gói thầu.
12/03/2025 17:38
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÁNH HỘI
23/11/2023 10:59
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải TBMT Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
04/11/2023 09:01
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An với 3 gói thầu.
31/10/2023 10:22
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẾN TẮM
21/07/2023 08:59
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 366
21/07/2023 08:56
Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Văn An đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa sân trường, nhà xe, rãnh thoát nước và chống thấm mái nhà lớp học Trường THCS Văn An của chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An với 2 gói thầu.
21/07/2023 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Văn An là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thỉnh thoảng hãy nuốt lòng kiêu hãnh xuống, nó không làm bạn béo lên đâu. "
Frank Tyger
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026