Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.521.811.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.424.583.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.521.811.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.424.583.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera giám sát dãy nhà 06 phòng học bộ môn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ADDN
01/07/2026 10:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải KHLCNT Lăp đặt hệ thống camera giám sát dãy nhà 06 phòng học bộ môn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU với 1 gói thầu.
09/06/2026 09:44
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tổ chức sự kiện Lễ kỉ niệm 10 năm hình thành và phát triển trường THPT Liên Chiểu của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH MTV Tổ Chức Sự Kiện ST
06/11/2025 11:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ tổ chức sự kiện Lễ kỉ niệm 10 năm hình thành và phát triển trường THPT Liên Chiểu của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU với 1 gói thầu.
29/10/2025 10:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
01/10/2024 09:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/08/2024 14:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU với 1 gói thầu.
30/07/2024 08:24
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển đi trao đổi học tập tại các Tỉnh Bắc Trung Bộ của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI DU LỊCH VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
29/12/2023 21:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch LCNT gói thầu lắp ráp mái che di động tại hành lang 18 phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU với 1 gói thầu.
22/12/2023 11:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2023 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU với 1 gói thầu.
16/08/2023 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
01/10/2024 09:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học với 6 nhà thầu tham gia.
26/08/2024 09:18
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/08/2024 14:50
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học với 1 gói thầu.
30/07/2024 08:24
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU công bố kết quả gói thầu gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển đi trao đổi học tập tại các Tỉnh Bắc Trung Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI DU LỊCH VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
29/12/2023 21:10
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đăng tải KHLCNT Kê hoạch LCNT gói thầu lắp ráp mái che di động tại hành lang 18 phòng học với 1 gói thầu.
22/12/2023 11:42
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2023 với 1 gói thầu.
16/08/2023 09:52
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển đi trao đổi học tập tại các Tỉnh Bắc Trung Bộ với 1 gói thầu.
30/05/2023 16:04
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm thiết bị điều hòa không khí với 1 gói thầu.
18/05/2023 12:01
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tối thiểu phục vụ Chương tình giáo dục phổ thông 2018 cấp THPT- trường THPT Liên Chiểu với 1 gói thầu.
15/11/2022 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera giám sát dãy nhà 06 phòng học bộ môn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ADDN
01/07/2026 10:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải KHLCNT Lăp đặt hệ thống camera giám sát dãy nhà 06 phòng học bộ môn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU với 1 gói thầu.
09/06/2026 09:44
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tổ chức sự kiện Lễ kỉ niệm 10 năm hình thành và phát triển trường THPT Liên Chiểu của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH MTV Tổ Chức Sự Kiện ST
06/11/2025 11:33
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ tổ chức sự kiện Lễ kỉ niệm 10 năm hình thành và phát triển trường THPT Liên Chiểu của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU với 1 gói thầu.
29/10/2025 10:45
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
01/10/2024 09:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/08/2024 14:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU với 1 gói thầu.
30/07/2024 08:24
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển đi trao đổi học tập tại các Tỉnh Bắc Trung Bộ của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI DU LỊCH VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
29/12/2023 21:10
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch LCNT gói thầu lắp ráp mái che di động tại hành lang 18 phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU với 1 gói thầu.
22/12/2023 11:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2023 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU với 1 gói thầu.
16/08/2023 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LIÊN CHIỂU là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Loài người sẽ diệt vong nếu con người ngừng giúp đỡ lẫn nhau. Chúng ta không thể tồn tại mà không hỗ trợ lẫn nhau. Và do đó tất cả những người cần trợ giúp có quyền đi tìm sự giúp đỡ từ người khác; và không ai có khả năng giúp đỡ lại có thể từ chối mà không thấy cắn rứt. "
Walter Scott
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026