Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 26 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 31,82%, Tư vấn 59,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 80.268.287.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.303.558.692 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 31,82%, Tư vấn 59,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 80.268.287.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.303.558.692 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế BVTC-DT (bao gồm cả phần GPMB) của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THỦY LỢI II
26/04/2025 15:51
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 9 của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ M.E
21/04/2025 15:32
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT giai đoạn thực hiện Dự án thành phần 1.2: Bồi thường, hỗ trợ và tái định cư thực hiện GPMB trên địa bàn huyện Chương Mỹ thuộc dự án đầu tư cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 6 đoạn Ba La - Xuân Mai của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ với 19 gói thầu.
17/04/2025 11:03
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 4,5,6,8,9,10,11,12,13,14,15,16,20 của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SỐ 8
08/04/2025 14:36
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 9: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế BVTC-DT (bao gồm cả phần GPMB) của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/03/2025 18:20
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 9 của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/03/2025 15:27
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 9 của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/03/2025 15:16
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 9: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế BVTC-DT (bao gồm cả phần GPMB) của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 16:38
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 7 của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KHOA HỌC VÀ TRIỂN KHAI KỸ THUẬT THỦY LỢI
27/02/2025 14:21
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 9,13,15,16,17,18,19,20 của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN NGÂN PHÁT
20/02/2025 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND huyện Chương Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 4,5,6,8,9,10,11,12,13,14,15,16,20.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SỐ 8
08/04/2025 14:36
UBND huyện Chương Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 9,13,15,16,17,18,19,20.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN NGÂN PHÁT
20/02/2025 10:50
UBND huyện Chương Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 9,13,15,16,17,18,19,20,21.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SỐ 8
20/02/2025 10:35
UBND huyện Chương Mỹ đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đê tả Bùi, hữu Đáy, huyện Chương Mỹ với 12 gói thầu.
07/02/2025 08:32
UBND huyện Chương Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp, lắp đặt màn hình Led điện tử tại Hội trường và Phòng họp 102 UBND huyện Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA HÀ NỘI
29/12/2022 17:45
UBND huyện Chương Mỹ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp, lắp đặt màn hình Led điện tử tại Hội trường và Phòng họp 102 UBND huyện Chương Mỹ với 3 nhà thầu tham gia.
27/12/2022 14:24
UBND huyện Chương Mỹ đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Cung cấp, lắp đặt màn hình Led điện tử tại Hội trường và Phòng họp 102 UBND huyện Chương Mỹ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2022 14:10
UBND huyện Chương Mỹ đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt màn hình Led điện tử tại Hội trường và Phòng họp 102 UBND huyện Chương Mỹ với 4 gói thầu.
19/12/2022 18:10
UBND huyện Chương Mỹ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm máy tính bảng với 5 nhà thầu tham gia.
24/05/2022 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế BVTC-DT (bao gồm cả phần GPMB) của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THỦY LỢI II
26/04/2025 15:51
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 9 của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ M.E
21/04/2025 15:32
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT giai đoạn thực hiện Dự án thành phần 1.2: Bồi thường, hỗ trợ và tái định cư thực hiện GPMB trên địa bàn huyện Chương Mỹ thuộc dự án đầu tư cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 6 đoạn Ba La - Xuân Mai của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ với 19 gói thầu.
17/04/2025 11:03
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 4,5,6,8,9,10,11,12,13,14,15,16,20 của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SỐ 8
08/04/2025 14:36
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 9: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế BVTC-DT (bao gồm cả phần GPMB) của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/03/2025 18:20
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 9 của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/03/2025 15:27
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 9 của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/03/2025 15:16
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 9: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế BVTC-DT (bao gồm cả phần GPMB) của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 16:38
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 7 của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KHOA HỌC VÀ TRIỂN KHAI KỸ THUẬT THỦY LỢI
27/02/2025 14:21
Bên mời thầu UBND huyện Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 9,13,15,16,17,18,19,20 của chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN NGÂN PHÁT
20/02/2025 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ là chủ đầu tư của 26 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 20 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Chương Mỹ là chủ đầu tư có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Số phận không ngẫu nhiên, mà là tất nhiên, nó giấu trong tính cách của bạn. "
Akutawa Ryunosuke (Nhật)
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026