Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Đã công bố 34 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 92 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,56%, Xây lắp 38,89%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 661.087.803.117 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 643.362.551.648 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà như sau:
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,56%, Xây lắp 38,89%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 661.087.803.117 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 643.362.551.648 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,68%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 05.PARPBM: Lập phương án và dự toán rà phá bom mìn của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 299/QUÂN ĐOÀN 12
17/07/2026 08:55
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TTTK: Thẩm tra thiết kế xây dựng của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thịnh Tiến
17/07/2026 08:46
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu BH.06: Bảo hiểm công trình gói thầu XL.06 của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
17/07/2026 08:37
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu BH.05: Bảo hiểm công trình gói thầu XL.05 của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần Bảo hiểm Xuân Thành
17/07/2026 08:27
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TVGS: Tư vấn giám sát gói thầu 01.XL của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 888
24/06/2025 16:53
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 06.BH: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
23/06/2025 10:28
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TV: Thí nghiệm cọc của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Hà Tĩnh
23/06/2025 10:24
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Xây dựng Quảng trường biển Cửa Sót, huyện Lộc Hà của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 555
10/06/2025 16:43
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải TBMT 02.TVGS: Tư vấn giám sát gói thầu 01.XL của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 17:27
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải TBMT 01.XL: Xây dựng Quảng trường biển Cửa Sót, huyện Lộc Hà của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/05/2025 19:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND huyện Thạch Hà công bố kết quả gói thầu 05.PARPBM: Lập phương án và dự toán rà phá bom mìn.
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 299/QUÂN ĐOÀN 12
17/07/2026 08:55
UBND huyện Thạch Hà công bố kết quả gói thầu 03.TTTK: Thẩm tra thiết kế xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thịnh Tiến
17/07/2026 08:46
UBND huyện Thạch Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu BH.06: Bảo hiểm công trình gói thầu XL.06.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
17/07/2026 08:37
UBND huyện Thạch Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu BH.05: Bảo hiểm công trình gói thầu XL.05.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần Bảo hiểm Xuân Thành
17/07/2026 08:27
UBND huyện Thạch Hà công bố kết quả gói thầu 06.BH: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
23/06/2025 10:28
UBND huyện Thạch Hà công bố kết quả gói thầu 05.TV: Thí nghiệm cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Hà Tĩnh
23/06/2025 10:24
UBND huyện Thạch Hà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Duy tu, bảo dưỡng thường xuyên các tuyến đường huyện Thạch Hà năm 2025 với 1 gói thầu.
21/04/2025 10:30
UBND huyện Thạch Hà công bố kết quả gói thầu 04.TV: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói 02.TVGS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHẬT KHOA
10/04/2025 08:49
UBND huyện Thạch Hà công bố kết quả gói thầu 03.TV: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói 01.XL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHẬT KHOA
10/04/2025 08:47
UBND huyện Thạch Hà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án Quảng trường biển Cửa Sót, huyện Lộc Hà với 6 gói thầu.
08/04/2025 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 05.PARPBM: Lập phương án và dự toán rà phá bom mìn của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 299/QUÂN ĐOÀN 12
17/07/2026 08:55
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TTTK: Thẩm tra thiết kế xây dựng của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thịnh Tiến
17/07/2026 08:46
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu BH.06: Bảo hiểm công trình gói thầu XL.06 của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
17/07/2026 08:37
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu BH.05: Bảo hiểm công trình gói thầu XL.05 của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần Bảo hiểm Xuân Thành
17/07/2026 08:27
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TVGS: Tư vấn giám sát gói thầu 01.XL của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 888
24/06/2025 16:53
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 06.BH: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
23/06/2025 10:28
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TV: Thí nghiệm cọc của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Hà Tĩnh
23/06/2025 10:24
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Xây dựng Quảng trường biển Cửa Sót, huyện Lộc Hà của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 555
10/06/2025 16:43
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải TBMT 02.TVGS: Tư vấn giám sát gói thầu 01.XL của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 17:27
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Hà đã đăng tải TBMT 01.XL: Xây dựng Quảng trường biển Cửa Sót, huyện Lộc Hà của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/05/2025 19:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà là chủ đầu tư của 34 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà là chủ đầu tư của 38 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 35 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà là chủ đầu tư của 73 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thạch Hà là chủ đầu tư có quan hệ với 90 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi xuất hiện trở ngại, bạn thay đổi phương hướng để đi tới mục tiêu; bạn không thay đổi quyết định đi đến đó. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh