Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất như sau:
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 61 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 261 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 186 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 185 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 56,25%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 284.920.236.248 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 274.139.315.733 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 56,25%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 284.920.236.248 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 274.139.315.733 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,78%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Khảo sát, thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở, lập mô hình thông tin công trình (Bim) của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NAM
10/06/2025 10:22
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường trục phát triển kinh tế xã hội Bắc - Nam đoạn qua huyện Thạch Thất (giai đoạn 1 từ Km+200 đến Km18+500) của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất với 5 gói thầu.
03/06/2025 17:27
UBND huyện Thạch Thất đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường trục phát triển kinh tế xã hội Bắc - Nam đoạn qua huyện Thạch Thất (giai đoạn 1 từ Km+200 đến Km18+500).
03/06/2025 17:17
UBND huyện Thạch Thất đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường trục phát triển kinh tế xã hội Bắc - Nam đoạn qua huyện Thạch Thất (giai đoạn 1 từ Km+200 đến Km18+500).
03/06/2025 16:16
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Thất đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Khảo sát, thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở, lập mô hình thông tin công trình (Bim) của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/04/2025 09:03
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Khảo sát, đo đạc lập bản đồ hiện trạng, lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG COVIC
10/03/2025 08:53
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trường phổ thông nhiều cấp học, tiên tiến, hiện đại, chất lượng cao huyện Thạch Thất của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất với 6 gói thầu.
05/03/2025 14:39
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trường phổ thông nhiều cấp học, tiên tiến, hiện đại, chất lượng cao huyện Thạch Thất của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất với 6 gói thầu.
05/03/2025 13:44
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng ngoài CNC Hòa Lạc (đường từ đường TL 420 - đường E công nghệ cao Hòa Lạc), huyện Thạch Thất, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất với 11 gói thầu.
17/02/2025 17:02
UBND huyện Thạch Thất đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng ngoài CNC Hòa Lạc (đường từ đường TL 420 - đường E công nghệ cao Hòa Lạc), huyện Thạch Thất, thành phố Hà Nội.
17/02/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND huyện Thạch Thất đăng tải KHLCNT Xây dựng đường trục phát triển kinh tế xã hội Bắc - Nam đoạn qua huyện Thạch Thất (giai đoạn 1 từ Km+200 đến Km18+500) với 5 gói thầu.
03/06/2025 17:27
UBND huyện Thạch Thất đăng tải KHLCNT Xây dựng trường phổ thông nhiều cấp học, tiên tiến, hiện đại, chất lượng cao huyện Thạch Thất với 6 gói thầu.
05/03/2025 14:39
UBND huyện Thạch Thất đăng tải KHLCNT Xây dựng trường phổ thông nhiều cấp học, tiên tiến, hiện đại, chất lượng cao huyện Thạch Thất với 6 gói thầu.
05/03/2025 13:44
UBND huyện Thạch Thất đăng tải KHLCNT Hạ tầng ngoài CNC Hòa Lạc (đường từ đường TL 420 - đường E công nghệ cao Hòa Lạc), huyện Thạch Thất, thành phố Hà Nội với 11 gói thầu.
17/02/2025 17:02
UBND huyện Thạch Thất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Chi phí tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng +lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI
30/12/2024 07:56
UBND huyện Thạch Thất đăng tải KHLCNT Quy hoạch tổng thể bảo quản, tu bổ và phục hồi di tích quốc gia đặc biết Chùa Tây Phương với 2 gói thầu.
21/11/2024 10:41
UBND huyện Thạch Thất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG AVITYCO, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN THANH BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THIẾT BỊ THÁI AN, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN LỰC I, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VẠN LONG
29/10/2024 14:04
UBND huyện Thạch Thất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Cắm mốc giới, hoàn thiện bản đồ thu hồi đất bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRẮC ĐỊA ĐỊA CHÍNH SỐ 9
25/09/2024 13:48
UBND huyện Thạch Thất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu số 13, lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI
25/09/2024 13:43
UBND huyện Thạch Thất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Thẩm tra tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG
25/09/2024 13:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Khảo sát, thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở, lập mô hình thông tin công trình (Bim) của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NAM
10/06/2025 10:22
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường trục phát triển kinh tế xã hội Bắc - Nam đoạn qua huyện Thạch Thất (giai đoạn 1 từ Km+200 đến Km18+500) của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất với 5 gói thầu.
03/06/2025 17:27
UBND huyện Thạch Thất đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường trục phát triển kinh tế xã hội Bắc - Nam đoạn qua huyện Thạch Thất (giai đoạn 1 từ Km+200 đến Km18+500).
03/06/2025 17:17
UBND huyện Thạch Thất đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường trục phát triển kinh tế xã hội Bắc - Nam đoạn qua huyện Thạch Thất (giai đoạn 1 từ Km+200 đến Km18+500).
03/06/2025 16:16
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Thất đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Khảo sát, thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở, lập mô hình thông tin công trình (Bim) của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/04/2025 09:03
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Khảo sát, đo đạc lập bản đồ hiện trạng, lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG COVIC
10/03/2025 08:53
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trường phổ thông nhiều cấp học, tiên tiến, hiện đại, chất lượng cao huyện Thạch Thất của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất với 6 gói thầu.
05/03/2025 14:39
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trường phổ thông nhiều cấp học, tiên tiến, hiện đại, chất lượng cao huyện Thạch Thất của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất với 6 gói thầu.
05/03/2025 13:44
Bên mời thầu UBND huyện Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng ngoài CNC Hòa Lạc (đường từ đường TL 420 - đường E công nghệ cao Hòa Lạc), huyện Thạch Thất, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất với 11 gói thầu.
17/02/2025 17:02
UBND huyện Thạch Thất đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng ngoài CNC Hòa Lạc (đường từ đường TL 420 - đường E công nghệ cao Hòa Lạc), huyện Thạch Thất, thành phố Hà Nội.
17/02/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất là chủ đầu tư của 61 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 45 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất là chủ đầu tư của 32 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 32 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất là chủ đầu tư của 45 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất có quan hệ với 8 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Thạch Thất là chủ đầu tư có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một người chỉ thực sự có đạo đức khi anh ta phục tùng sự thôi thúc muốn giúp tất cả mọi sinh mệnh anh ta có thể giúp được và lùi lại không làm tổn thương tới bất cứ sinh linh nào. "
Albert Schweitzer
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh