Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.949.016.311 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.568.073.389 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.949.016.311 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.568.073.389 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
26/06/2025 09:42
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và đảm bảo an toàn giao thông (phần bổ sung hạng mục công trình) của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ÁNH SƠN
26/06/2025 09:32
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng và định vị cắm mốc bảo vệ công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Ngân Khoa
23/06/2025 16:45
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Ngân Khoa
23/06/2025 16:42
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ TÂM THÀNH PHÁT
23/06/2025 13:57
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thịnh Vượng Group
23/06/2025 13:53
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và đảm bảo an toàn giao thông (phần bổ sung hạng mục công trình) của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 16:08
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng (phần bổ sung hạng mục công trình) của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM BÌNH
05/06/2025 10:29
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 16:57
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng và định vị cắm mốc bảo vệ công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2025 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND huyện Vũ Thư công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
26/06/2025 09:42
UBND huyện Vũ Thư công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ TÂM THÀNH PHÁT
23/06/2025 13:57
UBND huyện Vũ Thư công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thịnh Vượng Group
23/06/2025 13:53
UBND huyện Vũ Thư công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng (phần bổ sung hạng mục công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM BÌNH
05/06/2025 10:29
UBND huyện Vũ Thư công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng (phần bổ sung hạng mục công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
20/05/2025 14:04
UBND huyện Vũ Thư công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VTA VIỆT NAM
07/05/2025 14:50
UBND huyện Vũ Thư đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án: Xây mới, tu sửa điếm canh đê, đắp cơ phản áp kết hợp làm đường hành lang chân đê với 4 gói thầu.
07/05/2025 14:42
UBND huyện Vũ Thư công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán và thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở (phần bổ sung hạng mục công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI BÌNH
28/04/2025 08:13
UBND huyện Vũ Thư công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT (Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
24/04/2025 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
26/06/2025 09:42
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và đảm bảo an toàn giao thông (phần bổ sung hạng mục công trình) của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ÁNH SƠN
26/06/2025 09:32
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng và định vị cắm mốc bảo vệ công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Ngân Khoa
23/06/2025 16:45
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Ngân Khoa
23/06/2025 16:42
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ TÂM THÀNH PHÁT
23/06/2025 13:57
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thịnh Vượng Group
23/06/2025 13:53
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và đảm bảo an toàn giao thông (phần bổ sung hạng mục công trình) của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 16:08
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng (phần bổ sung hạng mục công trình) của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM BÌNH
05/06/2025 10:29
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 16:57
Bên mời thầu UBND huyện Vũ Thư đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng và định vị cắm mốc bảo vệ công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2025 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư là chủ đầu tư của 33 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND huyện Vũ Thư là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Son môi quan trọng với phái đẹp như xe hơi thể thao quan trọng với đàn ông. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh