Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.160.125.490 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.146.607.416 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8 như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.160.125.490 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.146.607.416 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị kết nối các đường truyền mạng của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV VÀ CÔNG NGHỆ NIS
17/06/2025 10:29
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Thiết bị kết nối các đường truyền mạng của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8 với 1 gói thầu.
17/06/2025 10:22
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng an ninh trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
30/05/2025 10:37
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng an ninh trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8 với 1 gói thầu.
29/05/2025 10:49
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban nhân dân Phường 15 của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ Chuyển giao Công nghệ Văn thư Lưu trữ
22/04/2025 16:21
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban nhân dân Phường 15 của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2025 17:06
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN
04/04/2025 15:01
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SEN VÀNG
04/04/2025 14:58
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban nhân dân Phường 15 của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8 với 3 gói thầu.
01/04/2025 14:52
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẠ TẦNG TÂY NAM VIỆT
23/01/2025 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Phường 15 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị kết nối các đường truyền mạng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV VÀ CÔNG NGHỆ NIS
17/06/2025 10:29
UBND Phường 15 Quận 8 đăng tải KHLCNT Thiết bị kết nối các đường truyền mạng với 1 gói thầu.
17/06/2025 10:22
UBND Phường 15 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng an ninh trật tự ở cơ sở năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
30/05/2025 10:37
UBND Phường 15 Quận 8 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng an ninh trật tự ở cơ sở năm 2025 với 1 gói thầu.
29/05/2025 10:49
UBND Phường 15 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN
04/04/2025 15:01
UBND Phường 15 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SEN VÀNG
04/04/2025 14:58
UBND Phường 15 Quận 8 đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban nhân dân Phường 15 với 3 gói thầu.
01/04/2025 14:52
UBND Phường 15 Quận 8 công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
05/12/2024 10:05
UBND Phường 15 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát
02/12/2024 14:12
UBND Phường 15 Quận 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K
02/12/2024 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị kết nối các đường truyền mạng của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV VÀ CÔNG NGHỆ NIS
17/06/2025 10:29
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Thiết bị kết nối các đường truyền mạng của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8 với 1 gói thầu.
17/06/2025 10:22
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng an ninh trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
30/05/2025 10:37
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng an ninh trật tự ở cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8 với 1 gói thầu.
29/05/2025 10:49
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban nhân dân Phường 15 của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ Chuyển giao Công nghệ Văn thư Lưu trữ
22/04/2025 16:21
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban nhân dân Phường 15 của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2025 17:06
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN
04/04/2025 15:01
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SEN VÀNG
04/04/2025 14:58
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Uỷ ban nhân dân Phường 15 của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8 với 3 gói thầu.
01/04/2025 14:52
Bên mời thầu UBND Phường 15 Quận 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẠ TẦNG TÂY NAM VIỆT
23/01/2025 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8 là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8 là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8 là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường 15 Quận 8 là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi luôn luôn bám lấy suy nghĩ rằng mỗi người trong chúng ta đều có thể làm được điều gì đó bé nhỏ để giảm bớt một phần nỗi thống khổ của nhân loại. "
Albert Schweitzer
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh