Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 749.196.985 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 711.080.324 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 749.196.985 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 711.080.324 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,09%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ máy vi tính để bàn cho CBCC UBND Phường của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ GIA NGUYỄN
22/04/2025 14:19
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ máy vi tính để bàn cho CBCC UBND Phường của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
15/04/2025 14:23
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang phục, huy hiệu, phù hiệu, biển hiệu cho Tổ bảo vệ an ninh trật tự cơ sở đợt 2 của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV MAY MẶC THANH BÌNH
26/12/2024 17:32
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị CNTT thông tin phục vụ công tác chuyển đổi Đề án 06 của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ GIA NGUYỄN
25/12/2024 16:45
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục, huy hiệu, phù hiệu, biển hiệu cho Tổ bảo vệ an ninh trật tự cơ sở đợt 2 của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
18/12/2024 11:56
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang phục Tổ bảo vệ an ninh trật tự cơ sở đợt 1 của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV MAY MẶC THANH BÌNH
17/12/2024 17:57
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục Tổ bảo vệ an ninh trật tự cơ sở đợt 1 của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:12
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn cho CBBC ủy ban của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ GIA NGUYỄN
06/12/2024 18:43
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn cho CBBC ủy ban của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
22/11/2024 17:56
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm trang thiết bị CNTT thông tin phục vụ công tác chuyển đổi Đề án 06 của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
22/11/2024 17:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Phường 22 quận Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ máy vi tính để bàn cho CBCC UBND Phường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ GIA NGUYỄN
22/04/2025 14:19
UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ máy vi tính để bàn cho CBCC UBND Phường với 1 gói thầu.
15/04/2025 14:23
UBND Phường 22 quận Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang phục, huy hiệu, phù hiệu, biển hiệu cho Tổ bảo vệ an ninh trật tự cơ sở đợt 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV MAY MẶC THANH BÌNH
26/12/2024 17:32
UBND Phường 22 quận Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị CNTT thông tin phục vụ công tác chuyển đổi Đề án 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ GIA NGUYỄN
25/12/2024 16:45
UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục, huy hiệu, phù hiệu, biển hiệu cho Tổ bảo vệ an ninh trật tự cơ sở đợt 2 với 1 gói thầu.
18/12/2024 11:56
UBND Phường 22 quận Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang phục Tổ bảo vệ an ninh trật tự cơ sở đợt 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV MAY MẶC THANH BÌNH
17/12/2024 17:57
UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục Tổ bảo vệ an ninh trật tự cơ sở đợt 1 với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:12
UBND Phường 22 quận Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn cho CBBC ủy ban.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ GIA NGUYỄN
06/12/2024 18:43
UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn cho CBBC ủy ban với 1 gói thầu.
22/11/2024 17:56
UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm trang thiết bị CNTT thông tin phục vụ công tác chuyển đổi Đề án 06 với 1 gói thầu.
22/11/2024 17:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ máy vi tính để bàn cho CBCC UBND Phường của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ GIA NGUYỄN
22/04/2025 14:19
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ máy vi tính để bàn cho CBCC UBND Phường của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
15/04/2025 14:23
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang phục, huy hiệu, phù hiệu, biển hiệu cho Tổ bảo vệ an ninh trật tự cơ sở đợt 2 của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV MAY MẶC THANH BÌNH
26/12/2024 17:32
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị CNTT thông tin phục vụ công tác chuyển đổi Đề án 06 của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ GIA NGUYỄN
25/12/2024 16:45
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục, huy hiệu, phù hiệu, biển hiệu cho Tổ bảo vệ an ninh trật tự cơ sở đợt 2 của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
18/12/2024 11:56
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang phục Tổ bảo vệ an ninh trật tự cơ sở đợt 1 của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV MAY MẶC THANH BÌNH
17/12/2024 17:57
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục Tổ bảo vệ an ninh trật tự cơ sở đợt 1 của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:12
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn cho CBBC ủy ban của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ GIA NGUYỄN
06/12/2024 18:43
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn cho CBBC ủy ban của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
22/11/2024 17:56
Bên mời thầu UBND Phường 22 quận Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm trang thiết bị CNTT thông tin phục vụ công tác chuyển đổi Đề án 06 của chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
22/11/2024 17:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường 22 quận Bình Thạnh là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Niềm vui thực sự đến khi bạn truyền cảm hứng, cổ vũ, và hướng dẫn ai đó đi trên con đường có lợi cho người ấy. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh