Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.405.881.848 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.387.172.401 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.405.881.848 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.387.172.401 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Xây dựng khu thể dục thể thao tổ dân phố 6, phường Nguyễn Du của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TUẤN DŨNG
10/04/2025 08:56
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 02.XL. Xây dựng tiểu công viên tại khu hạ tầng dân cư TDP2 của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NAM
25/03/2025 16:50
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng Công trình: Tiểu công viên tại khu hạ tầng dân cư TDP 2, phường Nguyễn Du của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà với 3 gói thầu.
25/03/2025 16:39
UBND phường Bắc Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tiểu công viên tại khu hạ tầng dân cư tổ dân phố 2, phường Nguyễn Du.
25/03/2025 16:16
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 03.QLDA: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT THỐNG
25/03/2025 16:13
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 01.GS: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐÌNH HƯƠNG
25/03/2025 16:09
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải TBMT 01.XL: Xây dựng khu thể dục thể thao tổ dân phố 6, phường Nguyễn Du của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/03/2025 16:06
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVMT: Tư vấn lập HSMT v đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
24/03/2025 10:21
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TĐMT: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHÂU ANH
24/03/2025 10:19
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình Xây dựng khu thể dục, thể thao tổ dân phố 6, phường Nguyễn Du của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà với 5 gói thầu.
24/03/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Bắc Hà công bố kết quả gói thầu 02.XL. Xây dựng tiểu công viên tại khu hạ tầng dân cư TDP2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NAM
25/03/2025 16:50
UBND phường Bắc Hà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng Công trình: Tiểu công viên tại khu hạ tầng dân cư TDP 2, phường Nguyễn Du với 3 gói thầu.
25/03/2025 16:39
UBND phường Bắc Hà công bố kết quả gói thầu 03.QLDA: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT THỐNG
25/03/2025 16:13
UBND phường Bắc Hà công bố kết quả gói thầu 01.GS: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐÌNH HƯƠNG
25/03/2025 16:09
UBND phường Bắc Hà công bố kết quả gói thầu 04.TVMT: Tư vấn lập HSMT v đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
24/03/2025 10:21
UBND phường Bắc Hà công bố kết quả gói thầu 05.TĐMT: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHÂU ANH
24/03/2025 10:19
UBND phường Bắc Hà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình Xây dựng khu thể dục, thể thao tổ dân phố 6, phường Nguyễn Du với 5 gói thầu.
24/03/2025 09:09
UBND phường Bắc Hà công bố kết quả gói thầu TV.01 – Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai Hà Tĩnh
14/02/2025 08:00
UBND phường Bắc Hà đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Bắc Hà, thành phố Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
14/02/2025 07:55
UBND phường Bắc Hà công bố kết quả gói thầu TV.01 – Tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu:
12/02/2025 08:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Xây dựng khu thể dục thể thao tổ dân phố 6, phường Nguyễn Du của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TUẤN DŨNG
10/04/2025 08:56
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 02.XL. Xây dựng tiểu công viên tại khu hạ tầng dân cư TDP2 của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NAM
25/03/2025 16:50
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng Công trình: Tiểu công viên tại khu hạ tầng dân cư TDP 2, phường Nguyễn Du của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà với 3 gói thầu.
25/03/2025 16:39
UBND phường Bắc Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tiểu công viên tại khu hạ tầng dân cư tổ dân phố 2, phường Nguyễn Du.
25/03/2025 16:16
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 03.QLDA: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT THỐNG
25/03/2025 16:13
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 01.GS: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐÌNH HƯƠNG
25/03/2025 16:09
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải TBMT 01.XL: Xây dựng khu thể dục thể thao tổ dân phố 6, phường Nguyễn Du của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/03/2025 16:06
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVMT: Tư vấn lập HSMT v đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
24/03/2025 10:21
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TĐMT: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHÂU ANH
24/03/2025 10:19
Bên mời thầu UBND phường Bắc Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình Xây dựng khu thể dục, thể thao tổ dân phố 6, phường Nguyễn Du của chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà với 5 gói thầu.
24/03/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bắc Hà là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu tình yêu là giọt mưa, anh sẽ gửi em những cơn mưa rào; Nếu tình yêu là cánh hoa, anh sẽ gửi em những đóa hoa;Nếu tình yêu là nước, anh sẽ gửi em biển cả;Nếu tình yêu là người, anh sẽ gửi anh cho em.If love is a drop, I’ll send you showers; If love is a petal, I’ll send you flowers; If love is water, I’ll send you the sea; If love is a person, I’ll send you me. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh