Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 370.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 285.400.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 22,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 370.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 285.400.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 22,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình LED của chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Kỹ thuật Công nghệ cao NGUYÊN THÀNH ĐẠT
17/11/2020 11:11
Bên mời thầu UBND phường Bình Thuận đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt màn hình LED của chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/10/2020 14:38
Bên mời thầu UBND phường Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt màn hình LED cho UBND phường Bình Thuận của chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận với 1 gói thầu.
08/10/2020 10:01
UBND phường Bình Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm, lắp đặt màn hình LED cho UBND phường Bình Thuận.
08/10/2020 07:00
Bên mời thầu UBND phường Bình Thuận đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt màn hình Led cho UBND phường Bình Thuận của chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/04/2020 17:21
Bên mời thầu UBND phường Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt màn hình Led cho UBND phường Bình Thuận của chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận với 1 gói thầu.
17/04/2020 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Bình Thuận đăng tải KHLCNT Cống thoát nước và bê tông nền đường K421 Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
11/12/2020 10:24
UBND phường Bình Thuận đăng tải KHLCNT Cống thoát nước và bê tông nền đường K 305 Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
11/12/2020 10:18
UBND phường Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình LED.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Kỹ thuật Công nghệ cao NGUYÊN THÀNH ĐẠT
17/11/2020 11:11
UBND phường Bình Thuận công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình LED với 1 nhà thầu tham gia.
16/10/2020 08:26
UBND phường Bình Thuận đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt màn hình LED theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/10/2020 14:38
UBND phường Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt màn hình LED cho UBND phường Bình Thuận với 1 gói thầu.
08/10/2020 10:01
UBND phường Bình Thuận công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình Led cho UBND phường Bình Thuận với 3 nhà thầu tham gia.
25/04/2020 09:34
UBND phường Bình Thuận đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt màn hình Led cho UBND phường Bình Thuận theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/04/2020 17:21
UBND phường Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt màn hình Led cho UBND phường Bình Thuận với 1 gói thầu.
17/04/2020 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình LED của chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Kỹ thuật Công nghệ cao NGUYÊN THÀNH ĐẠT
17/11/2020 11:11
Bên mời thầu UBND phường Bình Thuận đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt màn hình LED của chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/10/2020 14:38
Bên mời thầu UBND phường Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt màn hình LED cho UBND phường Bình Thuận của chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận với 1 gói thầu.
08/10/2020 10:01
UBND phường Bình Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm, lắp đặt màn hình LED cho UBND phường Bình Thuận.
08/10/2020 07:00
Bên mời thầu UBND phường Bình Thuận đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt màn hình Led cho UBND phường Bình Thuận của chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/04/2020 17:21
Bên mời thầu UBND phường Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt màn hình Led cho UBND phường Bình Thuận của chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận với 1 gói thầu.
17/04/2020 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bình Thuận là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đã tới lúc đứng dậy, rời khỏi căn phòng này, đi đâu đó, đâu cũng được; hãy khắc ghi cảm xúc hạnh phúc và tự do này, duỗi tay chân, lấp đầy ánh mắt, thức tỉnh, càng thức tỉnh hơn, thức tỉnh một cách sống động tới từng giác quan và từng lỗ chân lông. "
Stefan Zweig
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh