Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.124.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.298.137.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.124.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.298.137.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,93%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐƯỜNG BỘ BÌNH ĐỊNH
05/05/2025 21:16
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
05/05/2025 21:15
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 18:40
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/03/2025 16:00
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐƯỜNG BỘ BÌNH ĐỊNH
25/02/2025 08:39
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải KHLCNT Đường Đại La, Khu dân cư – Dịch vụ Bồng Sơn của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn với 5 gói thầu.
13/02/2025 21:38
UBND phường Bồng Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Đại La, Khu dân cư – Dịch vụ Bồng Sơn.
13/02/2025 20:20
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
12/02/2025 17:44
UBND phường Bồng Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng đường Trần Bình Trọng khu phố 5, đoạn từ đường Hai Bà Trưng đến đường Lê Lợi.
09/02/2025 14:14
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/01/2025 13:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Bồng Sơn công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐƯỜNG BỘ BÌNH ĐỊNH
05/05/2025 21:16
UBND phường Bồng Sơn công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
05/05/2025 21:15
UBND phường Bồng Sơn công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình với 2 nhà thầu tham gia.
22/03/2025 08:21
UBND phường Bồng Sơn công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
14/03/2025 17:33
UBND phường Bồng Sơn đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 18:40
UBND phường Bồng Sơn đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/03/2025 16:00
UBND phường Bồng Sơn công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐƯỜNG BỘ BÌNH ĐỊNH
25/02/2025 08:39
UBND phường Bồng Sơn đăng tải KHLCNT Đường Đại La, Khu dân cư – Dịch vụ Bồng Sơn với 5 gói thầu.
13/02/2025 21:38
UBND phường Bồng Sơn công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
12/02/2025 17:44
UBND phường Bồng Sơn công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình với 2 nhà thầu tham gia.
06/02/2025 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐƯỜNG BỘ BÌNH ĐỊNH
05/05/2025 21:16
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
05/05/2025 21:15
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 18:40
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/03/2025 16:00
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐƯỜNG BỘ BÌNH ĐỊNH
25/02/2025 08:39
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải KHLCNT Đường Đại La, Khu dân cư – Dịch vụ Bồng Sơn của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn với 5 gói thầu.
13/02/2025 21:38
UBND phường Bồng Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Đại La, Khu dân cư – Dịch vụ Bồng Sơn.
13/02/2025 20:20
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
12/02/2025 17:44
UBND phường Bồng Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng đường Trần Bình Trọng khu phố 5, đoạn từ đường Hai Bà Trưng đến đường Lê Lợi.
09/02/2025 14:14
Bên mời thầu UBND phường Bồng Sơn đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hoàn thành công trình của chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/01/2025 13:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Bồng Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc không phải đích đến; nó là phụ phẩm. "
Eleanor Roosevelt
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh