Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.413.905.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.409.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.413.905.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.409.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 16:40
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đã đăng tải KHLCNT Tường chắn chống sạt lở đất tại khu vực tiếp giáp của ông Phạm Tăng Phụng với mương cửa xả số 3 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG với 5 gói thầu.
27/11/2024 15:02
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng đường vào làng Ngol Tả của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ XANH GIA LAI
10/11/2023 13:08
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng đường vào làng Ngol Tả của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2023 15:46
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đã đăng tải KHLCNT Duy tu đường vào làng Ngol Tả từ đường Võ Nguyên Giáp đi làng Ngol Tả, phường Chi Lăng của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG với 3 gói thầu.
25/10/2023 18:15
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí xây dựng + chi phí thiết bị) của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/07/2021 09:07
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nhà văn hóa khối Trần Thánh Tông, phường Chi Lăng, Thành phố Lạng Sơn. của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG với 3 gói thầu.
30/06/2021 08:16
UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa khối Trần Thánh Tông, phường Chi Lăng, Thành phố Lạng Sơn.
29/06/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đăng tải KHLCNT Tường chắn chống sạt lở đất tại khu vực tiếp giáp của ông Phạm Tăng Phụng với mương cửa xả số 3 với 5 gói thầu.
27/11/2024 15:02
UBND PHƯỜNG CHI LĂNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng đường vào làng Ngol Tả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ XANH GIA LAI
10/11/2023 13:08
UBND PHƯỜNG CHI LĂNG công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng đường vào làng Ngol Tả với 1 nhà thầu tham gia.
04/11/2023 08:26
UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đăng tải TBMT Thi công xây dựng đường vào làng Ngol Tả theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2023 15:46
UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đăng tải KHLCNT Duy tu đường vào làng Ngol Tả từ đường Võ Nguyên Giáp đi làng Ngol Tả, phường Chi Lăng với 3 gói thầu.
25/10/2023 18:15
UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đăng tải TBMT Mua xe chuyên dùng phục vụ công tác kiểm tra quy tắc, trật tự đô thị của phường Chi Lăng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
08/06/2017 19:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 16:40
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đã đăng tải KHLCNT Tường chắn chống sạt lở đất tại khu vực tiếp giáp của ông Phạm Tăng Phụng với mương cửa xả số 3 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG với 5 gói thầu.
27/11/2024 15:02
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng đường vào làng Ngol Tả của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ XANH GIA LAI
10/11/2023 13:08
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng đường vào làng Ngol Tả của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2023 15:46
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đã đăng tải KHLCNT Duy tu đường vào làng Ngol Tả từ đường Võ Nguyên Giáp đi làng Ngol Tả, phường Chi Lăng của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG với 3 gói thầu.
25/10/2023 18:15
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí xây dựng + chi phí thiết bị) của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/07/2021 09:07
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nhà văn hóa khối Trần Thánh Tông, phường Chi Lăng, Thành phố Lạng Sơn. của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG với 3 gói thầu.
30/06/2021 08:16
UBND PHƯỜNG CHI LĂNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa khối Trần Thánh Tông, phường Chi Lăng, Thành phố Lạng Sơn.
29/06/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG CHI LĂNG là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tư thái của người trẻ tuổi khi nỗ lực hướng về một mục tiêu nào đó, là tư thế mạnh mẽ nhất, mới mẻ nhất, tươi đẹp nhất. Trên thế giới không tìm được điều gì đẹp đẽ hơn đấu tranh gian khổ của tuổi trẻ. "
Ikeda Taikasu (Nhật)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh