Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.836.899.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.779.279.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.836.899.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.779.279.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng công cộng tuyến đường từ nhà thờ Tống Phước đến nhà Phan Xuân, khối phố Phong Lục Tây của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam với 4 gói thầu.
05/05/2025 18:39
UBND phường Điện Thắng Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điện chiếu sáng công cộng tuyến đường từ nhà thờ Tống Phước đến nhà Phan Xuân, khối phố Phong Lục Tây.
05/05/2025 18:18
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải KHLCNT Trích đo địa chính tỷ lệ 1/500 phục vụ chỉnh lý, cấp đổi GCNQSD đất đối với các hộ gia đình, cá nhân hiến đất thực hiện dự án: Tuyến đường từ ĐH5 đến nhà ông Nguyễn Duy Mỹ, phường Điện Thắng Nam của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam với 1 gói thầu.
08/04/2025 10:29
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Điện Thắng Nam của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam với 1 gói thầu.
17/03/2025 15:39
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc, chỉnh lý giấy chứng nhận QSD đất của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ HOÀNG NHẤT VY
21/01/2025 19:20
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHƯƠNG MY ART
02/01/2025 14:37
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI AN THỊNH PHÁT
02/01/2025 14:31
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Quảng Nam
02/01/2025 14:25
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải KHLCNT Công trình: Nhà bia ghi danh AHLS phường Điện Thắng Nam của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam với 4 gói thầu.
26/12/2024 12:54
UBND phường Điện Thắng Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Nhà bia ghi danh AHLS phường Điện Thắng Nam
Hạng mục: Phù điêu.
26/12/2024 12:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Điện Thắng Nam đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng công cộng tuyến đường từ nhà thờ Tống Phước đến nhà Phan Xuân, khối phố Phong Lục Tây với 4 gói thầu.
05/05/2025 18:39
UBND phường Điện Thắng Nam đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Điện Thắng Nam với 1 gói thầu.
17/03/2025 15:39
UBND phường Điện Thắng Nam công bố kết quả gói thầu Đo đạc, chỉnh lý giấy chứng nhận QSD đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ HOÀNG NHẤT VY
21/01/2025 19:20
UBND phường Điện Thắng Nam công bố kết quả gói thầu Thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TRẦN LÊ, CÔNG TY TNHH KHƯƠNG MY ART
02/01/2025 14:37
UBND phường Điện Thắng Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI AN THỊNH PHÁT
02/01/2025 14:31
UBND phường Điện Thắng Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Quảng Nam
02/01/2025 14:25
UBND phường Điện Thắng Nam đăng tải KHLCNT Công trình: Nhà bia ghi danh AHLS phường Điện Thắng Nam với 4 gói thầu.
26/12/2024 12:54
UBND phường Điện Thắng Nam công bố kết quả gói thầu Đo đạc, chỉnh lý giấy chứng nhận QSD đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ HOÀNG NHẤT VY
09/12/2024 19:10
UBND phường Điện Thắng Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng Hoàng Gia Hưng
04/11/2024 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng công cộng tuyến đường từ nhà thờ Tống Phước đến nhà Phan Xuân, khối phố Phong Lục Tây của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam với 4 gói thầu.
05/05/2025 18:39
UBND phường Điện Thắng Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điện chiếu sáng công cộng tuyến đường từ nhà thờ Tống Phước đến nhà Phan Xuân, khối phố Phong Lục Tây.
05/05/2025 18:18
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải KHLCNT Trích đo địa chính tỷ lệ 1/500 phục vụ chỉnh lý, cấp đổi GCNQSD đất đối với các hộ gia đình, cá nhân hiến đất thực hiện dự án: Tuyến đường từ ĐH5 đến nhà ông Nguyễn Duy Mỹ, phường Điện Thắng Nam của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam với 1 gói thầu.
08/04/2025 10:29
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Điện Thắng Nam của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam với 1 gói thầu.
17/03/2025 15:39
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc, chỉnh lý giấy chứng nhận QSD đất của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ HOÀNG NHẤT VY
21/01/2025 19:20
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHƯƠNG MY ART
02/01/2025 14:37
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI AN THỊNH PHÁT
02/01/2025 14:31
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Quảng Nam
02/01/2025 14:25
Bên mời thầu UBND phường Điện Thắng Nam đã đăng tải KHLCNT Công trình: Nhà bia ghi danh AHLS phường Điện Thắng Nam của chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam với 4 gói thầu.
26/12/2024 12:54
UBND phường Điện Thắng Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Nhà bia ghi danh AHLS phường Điện Thắng Nam
Hạng mục: Phù điêu.
26/12/2024 12:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Điện Thắng Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Để giữ gìn tình bạn, cần làm ba điều sau: Kính bạn khi bạn có mặt, khen bạn khi bạn vắng mặt, và giúp bạn khi bạn cần. "
Tục ngữ Ý
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh