Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Đông Phong như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 594.871.751 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 585.453.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Đông Phong như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 594.871.751 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 585.453.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Thi công xây dựng ) của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TÂY ĐÔ TB
29/11/2024 11:02
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 (Thi công xây dựng ) của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 15:03
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu ) của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI VÂN
15/11/2024 14:29
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu ) của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN BIÊN LAI CHÂU
15/11/2024 14:27
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa tường bao khuôn viên trụ sở UBND phường Đông Phong của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong với 3 gói thầu.
14/11/2024 15:05
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI VÂN
18/10/2024 10:49
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong với 1 gói thầu.
18/10/2024 09:13
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng nhà VH tổ 25 của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong.
04/07/2023 15:17
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng nhà VH tổ 25 của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong với 1 gói thầu.
04/07/2023 15:11
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng nhà VH tổ 25 của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong với 1 gói thầu.
04/07/2023 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Đông Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI VÂN
15/11/2024 14:29
UBND phường Đông Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN BIÊN LAI CHÂU
15/11/2024 14:27
UBND phường Đông Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa tường bao khuôn viên trụ sở UBND phường Đông Phong với 3 gói thầu.
14/11/2024 15:05
UBND phường Đông Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Thiết kế BVTC-DT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI VÂN
18/10/2024 10:49
UBND phường Đông Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) với 1 gói thầu.
18/10/2024 09:13
UBND phường Đông Phong công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng nhà VH tổ 25.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV thương mại số 8
04/07/2023 15:17
UBND phường Đông Phong đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng nhà VH tổ 25 với 1 gói thầu.
04/07/2023 15:11
UBND phường Đông Phong đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng nhà VH tổ 25 với 1 gói thầu.
04/07/2023 15:04
UBND phường Đông Phong công bố kết quả gói thầu Đổ bê tông sân nhà văn hóa UBND phường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV thương mại số 8
14/06/2023 11:08
UBND phường Đông Phong công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng nhà VH tổ 22.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV thương mại số 8
14/06/2023 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Thi công xây dựng ) của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TÂY ĐÔ TB
29/11/2024 11:02
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 (Thi công xây dựng ) của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 15:03
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu ) của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI VÂN
15/11/2024 14:29
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu ) của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN BIÊN LAI CHÂU
15/11/2024 14:27
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa tường bao khuôn viên trụ sở UBND phường Đông Phong của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong với 3 gói thầu.
14/11/2024 15:05
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI VÂN
18/10/2024 10:49
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong với 1 gói thầu.
18/10/2024 09:13
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng nhà VH tổ 25 của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong.
04/07/2023 15:17
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng nhà VH tổ 25 của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong với 1 gói thầu.
04/07/2023 15:11
Bên mời thầu UBND phường Đông Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng nhà VH tổ 25 của chủ đầu tư UBND phường Đông Phong với 1 gói thầu.
04/07/2023 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đông Phong là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đông Phong là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đông Phong là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đông Phong có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đông Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Làm biếng ngồi ăn lở núi non. "
Nguyễn Trãi
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh