Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Đông Tân như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.002.506.060 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.885.710.562 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Đông Tân như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.002.506.060 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.885.710.562 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Đông Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây dựng các hạng mục công trình (bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công) của chủ đầu tư UBND phường Đông Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẮNG MẠNH TIẾN
11/06/2024 10:46
Bên mời thầu UBND phường Đông Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, KQĐT của chủ đầu tư UBND phường Đông Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Xây Dựng Đất Việt
22/05/2024 14:17
Bên mời thầu UBND phường Đông Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND phường Đông Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẮNG LONG
22/05/2024 14:08
Bên mời thầu UBND phường Đông Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây dựng các hạng mục công trình (bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công) của chủ đầu tư UBND phường Đông Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2024 10:55
UBND phường Đông Tân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông phố Tân Dân đi Tân Tự,phường Đông Tân, thành phố Thanh Hóa.
20/05/2024 09:09
UBND phường Đông Tân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông phố Tân Dân đi Tân Tự,phường Đông Tân, thành phố Thanh Hóa.
15/05/2024 09:09
UBND phường Đông Tân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông phố Tân Dân đi Tân Tự,phường Đông Tân, thành phố Thanh Hóa.
15/05/2024 08:08
Bên mời thầu UBND phường Đông Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp công trình + mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Đông Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG XUÂN - CÔNG TY CỔ PHẦN
01/08/2023 11:14
Bên mời thầu UBND phường Đông Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công + mua sắm và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND phường Đông Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÁC CÔNG TRÌNH VÀ THƯƠNG MẠI 36
01/08/2023 11:11
Bên mời thầu UBND phường Đông Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp công trình + mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Đông Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2023 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Đông Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây dựng các hạng mục công trình (bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẮNG MẠNH TIẾN
11/06/2024 10:46
UBND phường Đông Tân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Xây dựng các hạng mục công trình (bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công) với 1 nhà thầu tham gia.
29/05/2024 14:54
UBND phường Đông Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, KQĐT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Xây Dựng Đất Việt
22/05/2024 14:17
UBND phường Đông Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẮNG LONG
22/05/2024 14:08
UBND phường Đông Tân đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây dựng các hạng mục công trình (bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2024 10:55
UBND phường Đông Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp công trình + mua sắm và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH HƯƠNG, TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG XUÂN - CÔNG TY CỔ PHẦN
01/08/2023 11:14
UBND phường Đông Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công + mua sắm và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÁC CÔNG TRÌNH VÀ THƯƠNG MẠI 36
01/08/2023 11:11
UBND phường Đông Tân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp công trình + mua sắm và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
04/07/2023 15:04
UBND phường Đông Tân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công + mua sắm và lắp đặt thiết bị công trình với 2 nhà thầu tham gia.
04/07/2023 15:04
UBND phường Đông Tân đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp công trình + mua sắm và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2023 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Đông Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây dựng các hạng mục công trình (bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công) của chủ đầu tư UBND phường Đông Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẮNG MẠNH TIẾN
11/06/2024 10:46
Bên mời thầu UBND phường Đông Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, KQĐT của chủ đầu tư UBND phường Đông Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Xây Dựng Đất Việt
22/05/2024 14:17
Bên mời thầu UBND phường Đông Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND phường Đông Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẮNG LONG
22/05/2024 14:08
Bên mời thầu UBND phường Đông Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây dựng các hạng mục công trình (bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công) của chủ đầu tư UBND phường Đông Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2024 10:55
UBND phường Đông Tân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông phố Tân Dân đi Tân Tự,phường Đông Tân, thành phố Thanh Hóa.
20/05/2024 09:09
UBND phường Đông Tân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông phố Tân Dân đi Tân Tự,phường Đông Tân, thành phố Thanh Hóa.
15/05/2024 09:09
UBND phường Đông Tân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông phố Tân Dân đi Tân Tự,phường Đông Tân, thành phố Thanh Hóa.
15/05/2024 08:08
Bên mời thầu UBND phường Đông Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp công trình + mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Đông Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG XUÂN - CÔNG TY CỔ PHẦN
01/08/2023 11:14
Bên mời thầu UBND phường Đông Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công + mua sắm và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND phường Đông Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÁC CÔNG TRÌNH VÀ THƯƠNG MẠI 36
01/08/2023 11:11
Bên mời thầu UBND phường Đông Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp công trình + mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Đông Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2023 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đông Tân là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đông Tân là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đông Tân là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đông Tân là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đông Tân có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đông Tân là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục đích của quốc gia là mưu cầu hạnh phúc cho nhân dân. "
Hegel (Đức)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh