Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.306.444.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.285.770.365 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.306.444.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.285.770.365 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,90%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại Phường Đức Ninh Đông, Thành phố Đồng Hới của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Quảng Bình
23/05/2025 10:56
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại Phường Đức Ninh Đông, Thành phố Đồng Hới của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông với 1 gói thầu.
23/05/2025 10:53
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:
Xây lắp
( Chí phí xây dựng + chi phí dự phòng ) của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯỜNG TÍN
06/05/2025 16:26
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01:
Xây lắp
( Chí phí xây dựng + chi phí dự phòng ) của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 00:13
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XDTH BẢO TÍN
12/04/2025 17:49
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:
Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MẠNH QUÂN 68
12/04/2025 17:46
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04:
Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MẠNH QUÂN 68
12/04/2025 17:41
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Hệ thống thoát nước thải sinh hoạt khu vực phía Tây đường Nguyễn Văn Cừ phường Đức Ninh Đông (GĐ1). của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông với 4 gói thầu.
12/04/2025 17:09
UBND phường Đức Ninh Đông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống thoát nước thải sinh hoạt khu vực phía Tây đường Nguyễn Văn Cừ phường Đức Ninh Đông (GĐ1).
12/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HƯNG THÀNH
06/12/2024 11:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Đức Ninh Đông công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại Phường Đức Ninh Đông, Thành phố Đồng Hới.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Quảng Bình
23/05/2025 10:56
UBND phường Đức Ninh Đông đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại Phường Đức Ninh Đông, Thành phố Đồng Hới với 1 gói thầu.
23/05/2025 10:53
UBND phường Đức Ninh Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XDTH BẢO TÍN
12/04/2025 17:49
UBND phường Đức Ninh Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:
Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MẠNH QUÂN 68
12/04/2025 17:46
UBND phường Đức Ninh Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04:
Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MẠNH QUÂN 68
12/04/2025 17:41
UBND phường Đức Ninh Đông đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Hệ thống thoát nước thải sinh hoạt khu vực phía Tây đường Nguyễn Văn Cừ phường Đức Ninh Đông (GĐ1). với 4 gói thầu.
12/04/2025 17:09
UBND phường Đức Ninh Đông đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa một số hạng mục và khuôn viên Trường THCS Đức Ninh Đông với 5 gói thầu.
26/11/2024 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại Phường Đức Ninh Đông, Thành phố Đồng Hới của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Quảng Bình
23/05/2025 10:56
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại Phường Đức Ninh Đông, Thành phố Đồng Hới của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông với 1 gói thầu.
23/05/2025 10:53
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:
Xây lắp
( Chí phí xây dựng + chi phí dự phòng ) của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯỜNG TÍN
06/05/2025 16:26
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01:
Xây lắp
( Chí phí xây dựng + chi phí dự phòng ) của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 00:13
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XDTH BẢO TÍN
12/04/2025 17:49
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:
Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MẠNH QUÂN 68
12/04/2025 17:46
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04:
Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MẠNH QUÂN 68
12/04/2025 17:41
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Hệ thống thoát nước thải sinh hoạt khu vực phía Tây đường Nguyễn Văn Cừ phường Đức Ninh Đông (GĐ1). của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông với 4 gói thầu.
12/04/2025 17:09
UBND phường Đức Ninh Đông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống thoát nước thải sinh hoạt khu vực phía Tây đường Nguyễn Văn Cừ phường Đức Ninh Đông (GĐ1).
12/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND phường Đức Ninh Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HƯNG THÀNH
06/12/2024 11:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Đức Ninh Đông là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy sống như thể không ai đang nhìn bạn, và hãy thể hiện bản thân như thể tất cả đều đang lắng nghe. "
Nelson Mandela
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh