Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.390.286.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.171.781.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.390.286.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.171.781.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,72%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tài sản công của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ NHẬT MINH
16/06/2025 17:02
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm tài sản công của UBND phường Dương Đông của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG với 1 gói thầu.
10/06/2025 10:42
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG với 1 gói thầu.
03/06/2025 16:32
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG TIỀN TÂN
04/10/2024 15:39
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2024 14:49
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở UBND phường Dương Đông của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG với 3 gói thầu.
07/08/2024 11:01
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu GÓI THẦU SỐ 03: CHI PHÍ MUA SẮM THIẾT BỊ của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VY NHUNG
24/05/2023 14:50
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÚ CƯỜNG THỊNH
17/04/2023 10:00
UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND thị trấn Dương Đông.
07/12/2021 07:00
UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND thị trấn Dương Đông.
24/11/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tài sản công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ NHẬT MINH
16/06/2025 17:02
UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm tài sản công của UBND phường Dương Đông với 1 gói thầu.
10/06/2025 10:42
UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc với 1 gói thầu.
03/06/2025 16:32
UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở UBND phường Dương Đông với 3 gói thầu.
07/08/2024 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tài sản công của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ NHẬT MINH
16/06/2025 17:02
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm tài sản công của UBND phường Dương Đông của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG với 1 gói thầu.
10/06/2025 10:42
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG với 1 gói thầu.
03/06/2025 16:32
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG TIỀN TÂN
04/10/2024 15:39
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2024 14:49
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở UBND phường Dương Đông của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG với 3 gói thầu.
07/08/2024 11:01
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu GÓI THẦU SỐ 03: CHI PHÍ MUA SẮM THIẾT BỊ của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VY NHUNG
24/05/2023 14:50
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÚ CƯỜNG THỊNH
17/04/2023 10:00
UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND thị trấn Dương Đông.
07/12/2021 07:00
UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND thị trấn Dương Đông.
24/11/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG DƯƠNG ĐÔNG là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bỏ ra một xu để mua một vật vô ích cũng là trả phải giá quá đắt. "
Caton Le Censeu
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh