Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 86 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 42 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.759.282.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.626.321.739 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.759.282.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.626.321.739 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn - Xây dựng - Thương mại HDA
20/03/2026 15:53
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC PHĐ
20/03/2026 15:50
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG B&A
20/03/2026 15:48
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải KHLCNT Đường từ cầu Đuồi đến nhà ông Lệ thôn Dương Nỗ Cồn của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ với 3 gói thầu.
20/03/2026 15:44
UBND phường Dương Nỗ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường từ cầu Đuồi đến nhà ông Lệ thôn Dương Nỗ Cồn.
20/03/2026 15:15
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGÂN HÙNG
19/07/2025 14:41
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC PHĐ
19/07/2025 14:39
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HẰNG TRUNG
19/07/2025 14:37
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC PHĐ
19/07/2025 14:34
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGÂN HÙNG
19/07/2025 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Dương Nỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn - Xây dựng - Thương mại HDA
20/03/2026 15:53
UBND phường Dương Nỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC PHĐ
20/03/2026 15:50
UBND phường Dương Nỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG B&A
20/03/2026 15:48
UBND phường Dương Nỗ đăng tải KHLCNT Đường từ cầu Đuồi đến nhà ông Lệ thôn Dương Nỗ Cồn với 3 gói thầu.
20/03/2026 15:44
UBND phường Dương Nỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGÂN HÙNG
19/07/2025 14:41
UBND phường Dương Nỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC PHĐ
19/07/2025 14:39
UBND phường Dương Nỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HẰNG TRUNG
19/07/2025 14:37
UBND phường Dương Nỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC PHĐ
19/07/2025 14:34
UBND phường Dương Nỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGÂN HÙNG
19/07/2025 14:32
UBND phường Dương Nỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HẰNG TRUNG
19/07/2025 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn - Xây dựng - Thương mại HDA
20/03/2026 15:53
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC PHĐ
20/03/2026 15:50
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG B&A
20/03/2026 15:48
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải KHLCNT Đường từ cầu Đuồi đến nhà ông Lệ thôn Dương Nỗ Cồn của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ với 3 gói thầu.
20/03/2026 15:44
UBND phường Dương Nỗ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường từ cầu Đuồi đến nhà ông Lệ thôn Dương Nỗ Cồn.
20/03/2026 15:15
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGÂN HÙNG
19/07/2025 14:41
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC PHĐ
19/07/2025 14:39
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HẰNG TRUNG
19/07/2025 14:37
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC PHĐ
19/07/2025 14:34
Bên mời thầu UBND phường Dương Nỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGÂN HÙNG
19/07/2025 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ là chủ đầu tư của 44 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Dương Nỗ là chủ đầu tư có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đôi khi khốn nạn nhất cuộc đời này không phải là không có ai để yêu. Mà là đã tìm thấy một kẻ đến với ta và khiến phần còn lại của cả thế giới trở nên dư thừa. Rồi kẻ đó ra đi, bỏ ta lại với một thế giới mà ta chẳng còn thiết tha tìm hiểu gì thêm nữa.Họ đã nhẫn tâm mang đến cuộc đời ta những khoảng trống không thể lấp đầy… "
Hamlet Trương
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh